Đột nhiên bất lực :(

Thảo luận trong 'Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor' bắt đầu bởi Ltnguyen, 22/2/21.

1. Ltnguyen

Ltnguyen Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/242

Mình 32 tuổi, đột nhiên gần đây cậu nhỏ khó cương cứng, thường yểu xìu, quan hệ ko lên kể cả khi xem phim sex vẫn khó lên, mình ko rượu bia và hút thuốc, lúc trước có thủ dâm nhiều nhưng mấy năm nay bỏ hẵn, trước tết mình vẫn bình thường, nhưng cách đây 2 tuần mình mất khả năng cương cứng dù cho ham muốn vẫn còn, phải nhờ uống thuốc cương dương cậu nhỏ mới lên còn ko thì cậu nhỏ yểu xìu cương vừa đủ để nhét vào thui, chứ ko cương cứng như lúc trước, làm cho mình mất hết tự tin vào chuyện hôn nhân..
    có cao nhân nào giúp mình vs ạ, thật sự rất hoang mang lo lắng

Mc123456 thích bài này.
  2. gogokaka123

gogokaka123 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    1/242

rlcd rồi... nên đi khám để bs cho đơn tẩm bổ nhe chú.vào nam khoa ở bv bình dân á

3. littlepeachypawpaw

littlepeachypawpaw Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    1/242

Sinh hoạt có gì thay đổi không bác? Hay có áp lực công việc gì không? Có thể là rối loạn cương dương thôi ạ, hoặc nội tiết thay đổi. Tốt nhất là bác nên đi khám nam khoa cho an tâm. Với cả nếu được thì chăm thể dục thể thao ạ

Can Qua thích bài này.
  4. Sóng xa bờ

Sóng xa bờ Còn Bú Sữa Mẹ
    1/242

Cho e hóng.
    Em thì cả năm nay k qh vì có bé. Giờ đeo bao vào nhấp cái là bị ra rồi :'( trc cũng bị nhưng k đến mức vậy giờ thì ...

5. Giahu7890

Giahu7890 Đại Gia Lầu Xanh Verified
    137/242

Quần hệ nhiều khắc hết. Mình ngày xưa nhậy đến cái độ. Đeo hai bao vào cũng chỉ được phút. Sau tự nó hết, ngày xưa còn tí trầm cảm cơ. Mà cg chả hỏi ai, chả làm gỉ cứ làm nhiều khắc nó tăng dần.

6. Giahu7890

137/242

Thật sự thừa nhận mình già rồi bác ạ. Không còn như cái tuổi thanh niên mà nhìn con gái nhà người ta là hát Quốc Ca ngày được. Cái tuổi này thì công việc này, giá đình này, con cái này nó ảnh hưởng nhiều. Tâm tư đâu mà như mấy cậu sinh viên hay thành niên chưa vợ chỉ ăn với chịch

Trước kia nó bình thường thì không phải bệnh lý. Khi nào thực sự muốn thì làm. Đừng làm kiểu trả bài tuần hai, bà lần làm gì nữa cả. Mấy cái nhu yếu phẩm sex 3 năm nay em còn mẫn cảm cơ, chả thích thú gì.

7. 6 Bảnh

6 Bảnh Mất Trinh Verified
    7/242

Mình 40t mà tuần nghỉ chỉ một ngày. Quan trọng nhất là vấn đề tâm lý, đàn ông mà bị tâm lý là không cương cứng được. Bạn thử đọc truyện hoặc xem phim cấp độ nặng thử xem cậu nhỏ có lên không, nếu dùng mọi thứ từ thị dâm, thính dâm,...mà không lên thì bạn nên đi gặp bs.

8. Johanna

Johanna Đại Gia Lầu Xanh Vip Thiếu Gia
    167/242

Bro cần có chế độ ăn uống + vận động khoa học lại để hồi phục nha. Này nguyên do là việc lạm dụng thủ dâm lúc trước, thường những hệ lụy này 1 thời gian sau mới bắt đầu phát ra. còn về vấn đề thuốc cường dương ko nên lạm dụng nhé, về sau sẽ bị lệ thuộc dẫn tới tình trạng nghiêm trọng hơn đó Bro.

9. Johanna

167/242

Bro có hay thủ dâm trong thời gian bầu bì ko

10. Sóng xa bờ

Sóng xa bờ Còn Bú Sữa Mẹ
    1/242

không bác. thời chưa vk thì cũng có. rồi có r thì cũng hiếm, còn lúc bầu thì k luôn

11. Sóng xa bờ

Sóng xa bờ Còn Bú Sữa Mẹ
    1/242

Em giờ thấy nó như kiểu ngày mới lớn, xem mà nghe âm thanh cương cương căng là cũng dễ uot. Giờ e cũng nản vô cùng.

12. Giahu7890

137/242

Đừng nói hai anh chị nhịn đủ 9 tháng mười ngày nhé. Nhịn thế thì giờ nó vỡ bờ thôi kaka. thời gian mang thai phải thay đổi thói quen sinh hoạt kiểu như phải nhẹ nhàng hết mức có thể. Đôi khi nó quay ngược lại kích thích hơn. Lâu ngày nó vậy thôi. Sau hết ấy mà

13. Johanna

167/242

vậy chắc lâu ngày ko chịt hứng quá thôi Bro. thử lại vài lần xem có đỡ hơn ko nha. nên để pa chậm thôi Bro nhé

14. Kubin22

Kubin22 Còn Bú Sữa Mẹ
    0/242

Bro ơi. Tình trạng là em thủ dâm khoảng 9 năm rồi. Thì năm nay e 21 tuổi. Dạo gần đây em có quan hệ với bạn gái thì dv của em không thể cương lên đc. Dù bạn gái có bj thì cũng lên đc 1 xíu nhưng không qhtd đc. Nhưng cách 2 ngày sau thì bạn gái bj và em lên được nhưng khi qhtd thì cảm giác sướng mà mau ra, khi đó em ngnĩ đến 1 chuyện khác để kìm chế lại thì nó mau xìu xuống và khó tiếp tục qhtd. Em phải làm sao ạ. Mong bro hướng dẫn ạ. Hổm nay e buồn và cứ lo nghĩ đến chuyện này ạ

15. Mc123456

Mc123456 Chơi gái lần đầu Verified
    67/242

Trời ơi sao b giống mình thế. M bị 3 tuần rồi . Đang dạo đầu rất cứng xong chuẩn bị lâm trận lại bị xìu đi. mình công việc văn phòng bth, ăn uống k rượu bia thuốc lá. thi thoảng vs thủ dâm. đang bảo hết dịch đi viện khám thử xem thế nào. tạm thời mỗi tối uống 20-30ml ba kích xem có đỡ đc chút nào ko! Thật sự buồn luôn.

/** Ads bottom mobile**/