NTĐ 500K Gái gọi Kỳ Hân 2001 - Xinh Tươi Vú To Mông Bự Services Thần Thánh.

ACMB15

Còn trinh
NCC VIP

LX Credits
1,476
USD
0
Số điện thoại
0977322001
Lô đề giá gốc: Lô 21.680đ, đề 710đ
Gái Gọi Kỳ Hân 2001 Xinh Tươi Vú To Mông Bự Services Thần Thánh.
https://timgaigoi.net/gai-goi/gai-goi-ky-han-2001-xinh-tuoi-vu-to-mong-bu-services-than-thanh/

Nghệ danhKỳ Hân 2001
Giá500k/shot
Loại hàngGái gọi hà nội
Số điện thoại0977322001 - Hướng dẫn check hàng
Passlấy số ở Thiendia.com
Nhà nghỉkhách sạn 150k/2h sạch đẹp, sang trọng
Khu vựcNguyễn Thị Định
Năm sinh1996
Xuất xứTuyên Quang
Cao1m62 dáng đẹp sexy bốc lửa
Cân nặng48kg
Datrắng mỏng manh mịn màng tươi mát
Mặtxinh và đáng yêu vô cùng, đôi môi chín mọng như trái cherry tuyệt đẹp
Ngựcto, tự nhiên, ti nhỏ hồng bú mút sờ nắn sướng
Eo gọn gàng săn chắc
Mông cặp mông em nó là huyền thoại, doggy phê lòi
Bướmtự nhiên, lông lá cắt tỉa gọn gàng, mu cao, còn rất khít nhé, thơm tho sạch sẽ, nước nôi lênh láng, vét rất ngọt
ServiceHôn môi (với điều kiện miệng thơm, nhai cool air, đánh răng thơm tho sạch sẽ tại hiện trường)
Hôn vú, bóp vú
HJ, BJ ngập đốc lút cán
Vét máng
Thời gian phục vụ45 phút/lần phọt
Thời gian làm việc10h trưa - 12h đêm, ko qua đêm
Đánh_giáNhẹ nhàng tình cảm vui vẻ, chiều chuộng như người yêu, thời gian thoải mái, phục vụ các thượng đế tận tình chu đáo, cực dâm, services cực tốt
Link report tham khảo :
https://thiendia88.com/diendan/thre...6537-xinh-than-thien-body-dep-sv-tot.1210322/

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Girrard Perregaux

Thiếu Gia Lầu Xanh
Vip Thiếu Gia

LX Credits
1,483
USD
0
Một số phản hồi về Kỳ Hân để các cụ tham khảo :
Xinh, duyên,da trắng , mịn màng thái độ tốt ko giục giã , ngoan, nhẹ nhàng tình cảm , service đỉnh cao trong ngành . 7 lốp ngon chym đi về . Hẹn gặp lại em .
Vừa gặp em nó 7h30 tối nay , mông to , body có thịt và hời đầm ,m65,sv bj khá tốt ko kìm suýt bị chớ:D
Tối hôm trước hẹn em nó ko được vì e nó đang đi sn bạn, nói muộn mới về, thèm em nó quá nên bảo mình chờ e sn xong về chén nhau em ok, phi tới ks NS ở NTĐ chờ em nó tầm hơn tiếng thì cũng thỏa lòng. Ko có gì để chê em nó luôn. Ko một chút vội vàng. Nhan sắc mức 700 với mình là ổn, mặt xinh da trắng body ngon mông to sv nhiệt , mút quá kỹ thuật, sướng tê tái luôn, khi chén ko giục giã mà phối hợp các tư thế.
Vote cho em 1 phiếu và sẽ gặp lại em mỗi khi lương về.
P/s : Mông To có đọc được chắc chắn biết anh là khách nào rồi nhỉ? Chúc em đông khách nhé.
Gặp em nó ở NS ntđ. Tổng kết là đáng gặp. Mặt xinh chuyện vui vẻ nhẹ nhàng dễ nghe, chém gió cũng hợp gu, body đẹp vú to mông to da trắng mướt. Tình cảm, sv ngon, rất nhiệt, mình ấn tượng quả em nó đang bj chủ động xoay người để 69 quá dzâm dzật luôn, phang rất chủ động, âm thanh tuyệt vời và nhiều cảm xúc, ko hề giục giã. Còn gặp lại em nhiều nữa khi rủng rỉnh.
Ps: gặp e lần 2 rồi nhớ lưu Sđt a nhé, chúc e luôn đông khách, rảnh a sẽ lại gặp
Rp trả bài của checker VIP @mronline :
https://thiendia88.com/diendan/threads/nha-uyen-6537-tuyet-pham-khong-the-bo-qua.1217821/

Sau kì nghỉ lễ dài dăng dẳng, trở lại với sự nghiệp check choác và chuột bạch. Sau vài lần chuột bạch phân khúc tầm trung ko thành công, Hnay lại một lần nữa Mr tôi thử sức với phân khúc Hàng Cao Cấp. Và ở phân khúc này ko biết là do may mắn hay do ăn ở mà Mr tôi luôn tìm đc những điều khác biệt mà phân khúc tầm trung khó mà có đc : từ ngoại hình, cách ăn mặc, sự hấp dẫn và quyến rũ của em hàng và đặt biệt là trình độ sv tầm cao và sự nhiệt tình. Đối tượng hnay Mr tôi muốn đưa đến cho ae là em Nhã Uyên 6537

Link Lấy Số :https://thiendia88.com/diendan/thread...hung-hang-tinh-cam-service-tuyet-voi.1212991/

Gai goi : Nhã Uyên 6537

Loại hàng : gái gọi hà noi

KV : TDH - Nguyễn Thị Định

Time phục vụ : 30p

Giá KS : 150k/2h

Time đi làm : 11h đến 22h

Ko dài dòng nhiều, đi vào đánh giá luôn cho ae :

Face : Các bác có thể nhìn ảnh và đánh giá. Theo mình thì là xinh, hấp dẫn người nhìn ngay từ ánh mắt đầu tiên, rất cuốn hút, hợp với gu mình 7.5d

Body : Cao khoảng 1m6 trở lên, ăn mặc đẹp, sạch sẽ, da trắng, nước hoa thơm, nhìn em chỉ muốn lao vào ngay lập tức 8d

V1 : To và căng, bóp đầm tay, trắng trẻo, bú mút thoải mái 8d

V2 : Gọn gàng, ko mỡ thừa 8d

V3 : Anh em nhìn hình đánh giá. Căng đét, fan dogy thì đừng bao giờ bỏ qua. Ông nào nhìn cặp mông này mà dogy đảm bảo chắc chỉ đc vài lượt hoặc để em nó bên trên thì cũng xác định sớm 9d

\./ : Hồng hào, sạch sẽ, nhiều nước, Vét cả ngày ko chán, ngọt lịm 9d

SV : Với ngoại hình gần như hoàn hảo trong phân khúc thì sv là cái ko thể thiếu. Em nó ngoan ngoãn, hợp tác trong từng tư thế, làm tình bài bản, BJ có nghề, ông nào yếu sinh lí thì cứ xác định sớm là vừa 9d

Chốt : Là một trong những em hàng ngon nhất mà mình từng đc chén. Cứ đổi gió vài bữa như này chắc có khi ko bao giờ quay lại phân khúc tầm trung nữa cũng nên. Em nó ngon từ thịt, ngọt từ xương, dành cho bác nào thích hàng ngon, tình cảm, hợp tác. Dành cho ae thích hưởng thụ gái ngon, ko dành cho bác nào thích xả bia rượu, đập đá, chơi bi...Cứ sạch sẽ, nhẹ nhàng, tình cảm là đảm bảo đc chiều tới cmn bến. Chắc chắn mình sẽ còn gặp lại em nó.

Có ảnh chụp lén để báo cáo. Còn bác nào thích ngắm ảnh vào link TTSH để lấy số và thị dâm

https://thiendia88.com/diendan/thread...hung-hang-tinh-cam-service-tuyet-voi.1212991/

Chúc ae có thêm sự lựa chọn phù hợp và hẹn ae ở những Rp tiếp theo :D . Thân !!!
Vừa rồi nổi hứng chơi lan hết hơn trăm củ giờ thấy chán, lại quay lại chơi hàng thôi. Chén em này ở Giảng Võ, n2 sạch sẽ có thang máy giá hợp ví. Mặt khá xinh, body đầm điểm nhấn là cặp mông cực đẹp, sv rất ok, khá dâm, hàng mình to có vẻ em nó rất thích nên bem lâu lắm, rên la nghe thích dã man, nhưng được một lúc lâu thì e cũng phải chào thua và mình là người chiến thắng. Bo em 1lit là 8lit tiền hàng + tiền n2 = rất ổn. Chúc e đông khách, anh là anh già đẹp trai chim khủng phòng 203 tối qua nhé em.
Đã check, và quá thoả mãn với body ngon, service chuẩn!!!

Hoàng1009

Dân Chơi
Verified

LX Credits
459
USD
0
Ổn đó bác, chắc có dịp sẽ check

lovehera

Còn trinh
Verified

LX Credits
84
USD
0
Thế quái nào mà trên 2k dưới lại 1996

thichthichphich

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
75
USD
0
Hàng này mà 2001?

Lonton12

Xem Sex Lần Đầu
Verified

LX Credits
58
USD
0
Ngon luôn. NTĐ thì còn đi được. Xa quá lại ngại. Sẽ gặp em ngày sớm nhất.

Duy Dặt Dẹo

Xem Sex Lần Đầu
Verified

LX Credits
57
USD
0
Em nó đã về với giá trị thực

methitga

Dân Chơi Thứ Thiệt
Verified

LX Credits
51
USD
0
trông được phết

barrios5116

Thiếu Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
130
USD
0
Thì ra em Nhã Uyên

đổi tên rồi à ?

Không biết service uy tín có đổi ko

ChangKho_hn

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
72
USD
0
Quá ngon. Có dịp sẽ địt tung lồn e ra

fckman

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
86
USD
0
Đánh dấu để check

checkdem

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
126
USD
0
Đúng như mình đã comment, em về giá cũ là chuẩn rồi, lên làm gì rồi lại phải xuống :D . 5 lốp thì ok rồi.

CkimDai12cm

Xem Sex Lần Đầu
Verified

LX Credits
39
USD
0
đã cheeck em này ok lắm kết quả vú em rất đẹp . vì hôm qua bị ngã xe nên nay bị trớ nhanh quá . sẽ gặp lại em nhiều đáng giá 500k

Trà Xương Đen

Chơi gái lần đầu
Verified

LX Credits
172
USD
0
Bánh ghi thông tin cứ sai sai nhỉ

garungrobi

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
1,624
USD
0
Vừa chén xong, laU lắm ko làm checker rồi. Nói chung là 500k đáng đồng tiền bát gạo. E hàng a e checker nên check

Quần Đùi Áo Cộc

Dân Chơi
Verified

LX Credits
169
USD
0

Tây Môn Khánh93

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
173
USD
0
Kỳ Hân khỏi trê dồi.vếu thật mông to xinh xắn nhẹ nhàng chiều khách. Sẽ còn gặp lại.

0977322001

Danh sách Box

Ăn Chơi 3 Miền Gái Gọi | Massage | Karaoke

Phim Sex - Phim Người Lớn - Con Heo

Bên trên Bottom