TDH Video 700K Gái gọi Linh San 6168 - Gái xinh cực dâm làm tình miễn chê.

ACMB51

Còn trinh
NCC VIP
LX Credits
111
USD
0
Số điện thoại
0373706168
Lô đề giá gốc: Lô 21.680đ, đề 710đ

Nghệ danhLinh San 6169
Giá700k/ 1 xuất
Loại hàngGái gọi hà nội
Số điện thoại0373706168 (có zalo)‬‭‬ - Hướng dẫn check hàng
Passlấy số ở Thiendia.com
Nhà nghỉkhách sạn 150k/2h sạch đẹp, sang trọng
Khu vực Trần Duy Hưng
Năm sinh1999
Xuất xứMiền Bắc
Cao1m6p dáng dẹp ôm rất thích
Cân nặng48kg
Datrắng hồng mịn màng tươi mát, trắng không tì vết
Mặtxinh và dâm đãng vô cùng, ánh mắt rất dâm và đĩ. 9d
NgựcTo đẹp, đầu ti nhỏ hồng bú mút sờ nắn sướng
Eo Thon ngọn đẹp
Mông To tròn, doggy phê lòi
BướmKo chút cavat, lông lá gọn gàng, mu cao, còn rất khít nhé, thơm tho sạch sẽ, nước nôi lênh láng, vét rất ngọt
ServiceHôn môi: xoắn lưỡi
Vét máng: rát thích đc vét
6996
Thổi kèn
Sóc lọ
Tắm chung: trc và sau chịch
Ôm ấp tình cảm
Qua đêm
Thời gian phục vụ30 - 40 phút/lần phọt
Thời gian làm việc10h - 23h đêm,
Đánh_giáDâm loạn công lực cao hôn môi cháo lưỡi bét nhè, chiều chuộng như người yêu, thời gian thoải mái, phục vụ các thượng đế tận tình chu đáo, cực dâm, services cực tốt
[TABLE][/TABLE]

CAM KẾT :
- CHUẨN CAM KẾT Ở TRÊN.
- CỰC XINH VÀ DÂM.
- HÔN MÔI VÉT MÁNG, 69 TẮM CHUNG.
- KO ẢNH ẢO, KO TRÁO HÀNG, KO LÁO, KO BOM KHÁCH

VIDEOS HÀNG HỌ.

HÌNH ẢNH HÀNG HỌ.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

khucnhac.vui

Chơi gái lần đầu
Verified
LX Credits
115
USD
0
Nhìn ngon vl rên la kích thích quá. Có hôn môi thì tuyệt vời đôi môi nhìn quá ngọt rồi

Nguyễn Trường Tuấn Vũ

Dậy Thì
Verified
LX Credits
61
USD
0
Tag là 700K, dưới thì lại 500K. Chốt giá là bao nhiêu bác bánh ơi?

tinhdoncoi36

Xem Sex Lần Đầu
Verified
LX Credits
94
USD
0
Đang hong chym chờ em ấy đây ạ. Ko tắm và hôn môi bánh liệu hồn

manhme0432

Mất Trinh
Verified
LX Credits
177
USD
0
Vừa chén e xong Vú sửa rồi nhưng tổng thể ok. Ưng em này lắm luôn xinh xắn đáng iu, sv ok chuyển cam kết. Da trắng mịn màng môi mộng bướm đẹp nhiều nước hôn vét như người yêu. A e check em này ko cần tắm trc vì tắm rồi e ấy vẫn rủ tắm cùng cho sạch.
Tổng thiệt hại 850k bao gồm cả ks chym ưng

vodanhnhuha

Biết Quay Tay
Verified
LX Credits
106
USD
0
Chấm lấy thông báo

Bietdoi555

Biết Quay Tay
Verified
LX Credits
83
USD
0
Bão .

motlanduocyeu36

Biết Quay Tay
Verified
LX Credits
59
USD
0
Sau bao ngày sét kèo hnay mới liên lạc đc với em nó.
E này người ngợm đúng chất TEEN, ăn mặc TEEN, hàng họ còn khá ngon. vếu đã độ nhưng đầu ti còn hồng đẹp, đầu ti bé như hạt đỗ xanh, loèn bót , lông lá lưa thưa hồng hào thơm tho như múi mít chin nhìn muốn húp rồi.
lói chung nà ngon nành cành đào tiếc là ko có hình cho ae ngưỡng vì chén hăng say quá lần sau sẽ xin mới đc.
1 em TEEN quá ngon so với giá 700k chắc chắn sẽ check lại nhìu lần

hanoitrongtoi3489

Biết Quay Tay
Verified
LX Credits
142
USD
0
E nào cũng video thế này có hay ko. Sẽ chén em

manhme0432

Mất Trinh
Verified
LX Credits
177
USD
0
Sau bao ngày sét kèo hnay mới liên lạc đc với em nó.
E này người ngợm đúng chất TEEN, ăn mặc TEEN, hàng họ còn khá ngon. vếu đã độ nhưng đầu ti còn hồng đẹp, đầu ti bé như hạt đỗ xanh, loèn bót , lông lá lưa thưa hồng hào thơm tho như múi mít chin nhìn muốn húp rồi.
lói chung nà ngon nành cành đào tiếc là ko có hình cho ae ngưỡng vì chén hăng say quá lần sau sẽ xin mới đc.
1 em TEEN quá ngon so với giá 700k chắc chắn sẽ check lại nhìu lần

Công nhận e này tình cảm, lâu lăm mới gặp e hôn môi nhiệt tình thế. Hôn xoắn lỡi dù mình chẳng đẹp zai gì

tamtao2012

Chuột Vàng 2017
The VIP
LX Credits
510
USD
0
Tối qua đi uống bia cùng mấy ông anh o Hải xồm lê tê phê rồi lại thèm được giải quyết sinh lí. Đc ông anh cũng là lão làng bên trời dất này bảo đây chén e Linh San này cũng đc xinh ngoan và phục vụ tốt, xem qua ảnh ok ưng và sét kèo luôn.
Me : Alo E phải Linh San ko nhỉ.
LS: Dạ em đây ạ
Me: E có rảnh ko cho a xin địa chỉ qua gặp e chút e.
LS : Dạ e đang đi ra ngoài có chút việc tí em về. Hay a qua gần chỗ e chờ e chút đc ko ạ.
Me : thế e cho a địa chỉ để a qua chờ em nhé.
LS: Dạ a qua ks Bảo sơn Ngõ 53 Nguyễn Ngọc Vũ lấy phòng chờ em chút nhé.
Me : ok a qua luôn nhé.
Me : Vâng ạ.
Đấy sau một hồi 2 bên lời qua tiếng lại thì thầm nhỏ to thì cũng có đc cái điểm hẹn. Và lập tức sang điểm hẹn cũng may từ Bia Hải Xồm ở Lê Trọng Tấn sang đây ko quá xa.
Đến nơi lấy phòng cu lễ tân hỏi a lấy ôhngf thường hay vip. Mình lấy phòng vip giá có 150k / 2h mà sạch đẹp vãi.
Sau khi nt báo e số phòng thì thôi tắm rửa nghỉ ngơi chút cho đỡ đầy bụng chờ em đến thì chén em.

Trong lúc chờ em lướt tiktok tthý báo đài và các nghệ sỹ tảy chay H&M nghê quá vì đăng ảnh Trung quốc có đường lưỡi bò. Đù má chúng nó ko biết Việt Nam có những cái ko thể xâm phạm ah trong đó có lãnh thổ Việt Nam và Bác Hồ. Tóm lại Hoàng Sa và Trường Sa của Việt Nam mãi mãi như vậy ông tàu bựa đừng nhòm ngó làm gì.

Trở lại với câu chuyện check hàng sau khi nhắn cho e số phòng thì cũng tầm hơn 30p thì cũng nghe tiếng nnõ cửa.
Mở cử ra là một cô gái xinh xắn ăn mặc sang trọng, e đi qua mà muò nước hoa thơm quyến rũ toả ra đầy kích thích và mời gọi.
Đóng cửa vào lao tới ôm em từ phía sau và 2 tay đặt nên 2 bàu ngực em luôn. Mà e này ko mặc áo ngực chỉ mặc chiếc áo 2 dây đến rốn và khoác ngẹ chiếc áo quác bên ngoài nhìn cuốn hút cực kỳ.
Ôm e và em cũng quay lại ôm mình khá thân thiện và tình cảm và hỏi vào tắm cho sạch ra làm anh nhé, dù tắm rồi nhưng đc tắm cùng em thì tắm chục lần anh cũng ok nhé.
Hai a e cởi đồ ròi dìu nhau vào nhà tắm, tất nhiên anh vào chủ yếu sờ mó e là chính. E này tắm rử kỳ cọ thằng ku em khá kỹ. Trong lúc đó thì mình sờ vú sờ bym em. Công nhân sờ mó hàng họ qua làn nước phê thật sự.
Ra thì 2 a e ôm ấp e tình cảm, nàn da e trắng mịn mềm mại ôm e kích thích thằng nhỏ đã chào cờ. Ôm e và gôn em e đáp lại nhiệt tình cà tình cảm. Rồi 2 bên làm tình đủ các trò môi máng dờ mó 69. Và sau chén qua 3 tư thế thì 2 out trong sung sướng thoả mãn.

Xin đánh giá chấm điểm luôn (theo thang điểm của tôi):
Face : 8đ xinh teen trẻ đẹp khuôn mặt hơi tròn, nhìn cũng có đoi dâm đấy.
Da : trắng mịn sạch sẽ, có thể gọi ko tì vết cũng đc, sờ mát mịn cảm xúc.
V1: 8đ, To đầu ti hồng, tuy hồng đẹp, hàng đã nâng cấp nhưng mềm đẹp ko giữ hàng
V2: 8 đ, eo khá thon, ko mỡ thừ
V3: 8.5 đ, mông căng, trắng dogy cực êm và mình out thế này.
Bym bym : cái này 9đ nhé hồng hào sạch sẽ ko chút cavat, quan trọng nhiều nước vét sạch sẽ càng chịch càng nhiều.
Service: 9đ, em này rất ngoan hiền, bảo dạ bảo vâng, đá bi liếm cà, chà dzú, đủ cả, tắm chung hôn môi vét máng chuẩn như bài quảng cáo chỉ thiếu không wc, chắc tôi không yêu cầu ...
Âm thanh : rên la kích thích lắm đấy cái này kiến nhiều a ko kìm đc.

Lúc chiến e này cảm xúc rất chân thật , sau tôi bắn phùn phụt thì Em sung sướng ghì chặt lấy tôi, bụng giật giật, nhìn rất phê.

Xong xuôi em nằm ôm tôi, thở hổn hển mắt lim dim thì rất mãn nguyện. Nhìn e thật đứng yêu.

Tổng kết: 700k + 150k tiền phòng thêm 30k nước nôi. TẦm 900k vừa miếng.

Nói chung với giá 700k/1shut là chuẩn không cần chỉnh, xinh ngoan dịch vụ tốt.

Cảm ơn anh em đã đọc và hặn gặp lại.
xong xuôi e nó nằm thế này có kích thích ko chứ. Khác gì mời gọi làm cái nữa. Nhưng thôi a bận hẹn em hôm khác nhé baby.

Chỉnh sửa lần cuối:

Vuhoang2588

Biết Quay Tay
Verified
LX Credits
183
USD
0
Tối qua đi uống bia cùng mấy ông anh o Hải xồm lê tê phê rồi lại thèm được giải quyết sinh lí. Đc ông anh cũng là lão làng bên trời dất này bảo đây chén e Linh San này cũng đc xinh ngoan và phục vụ tốt, xem qua ảnh ok ưng và sét kèo luôn.
LS : Dạ e đang đi ra ngoài có chút việc tí em về. Hay a qua gần chỗ e chờ e chút đc ko ạ.
Đấy sau một hồi 2 bên lời qua tiếng lại thì thầm nhỏ to thì cũng có đc cái điểm hẹn. Và lập tức sang điểm hẹn cũng may từ Bia Hải Xồm ở Lê Trọng Tấn sang đây ko quá xa.
Đến nơi lấy phòng cu lễ tân hỏi a lấy ôhngf thường hay vip. Mình lấy phòng vip giá có 150k / 2h mà sạch đẹp vãi.
Sau khi nt báo e số phòng thì thôi tắm rửa nghỉ ngơi chút cho đỡ đầy bụng chờ em đến thì chén em.

Trong lúc chờ em lướt tiktok tthý báo đài và các nghệ sỹ tảy chay H&M nghê quá vì đăng ảnh Trung quốc có đường lưỡi bò. Đù má chúng nó ko biết Việt Nam có những cái ko thể xâm phạm ah trong đó có lãnh thổ Việt Nam và Bác Hồ. Tóm lại Hoàng Sa và Trường Sa của Việt Nam mãi mãi như vậy ông tàu bựa đừng nhòm ngó làm gì.

Trở lại với câu chuyện check hàng sau khi nhắn cho e số phòng thì cũng tầm hơn 30p thì cũng nghe tiếng nnõ cửa.
Mở cử ra là một cô gái xinh xắn ăn mặc sang trọng, e đi qua mà muò nước hoa thơm quyến rũ toả ra đầy kích thích và mời gọi.
Đóng cửa vào lao tới ôm em từ phía sau và 2 tay đặt nên 2 bàu ngực em luôn. Mà e này ko mặc áo ngực chỉ mặc chiếc áo 2 dây đến rốn và khoác ngẹ chiếc áo quác bên ngoài nhìn cuốn hút cực kỳ.
Ôm e và em cũng quay lại ôm mình khá thân thiện và tình cảm và hỏi vào tắm cho sạch ra làm anh nhé, dù tắm rồi nhưng đc tắm cùng em thì tắm chục lần anh cũng ok nhé.
Hai a e cởi đồ ròi dìu nhau vào nhà tắm, tất nhiên anh vào chủ yếu sờ mó e là chính. E này tắm rử kỳ cọ thằng ku em khá kỹ. Trong lúc đó thì mình sờ vú sờ bym em. Công nhân sờ mó hàng họ qua làn nước phê thật sự.
Ra thì 2 a e ôm ấp e tình cảm, nàn da e trắng mịn mềm mại ôm e kích thích thằng nhỏ đã chào cờ. Ôm e và gôn em e đáp lại nhiệt tình cà tình cảm. Rồi 2 bên làm tình đủ các trò môi máng dờ mó 69. Và sau chén qua 3 tư thế thì 2 out trong sung sướng thoả mãn.

V1: 8đ, To đầu ti hồng, tuy hồng đẹp, hàng đã nâng cấp nhưng mềm đẹp ko giữ hàng
Bym bym : cái này 9đ nhé hồng hào sạch sẽ ko chút cavat, quan trọng nhiều nước vét sạch sẽ càng chịch càng nhiều.
Service: 9đ, em này rất ngoan hiền, bảo dạ bảo vâng, đá bi liếm cà, chà dzú, đủ cả, tắm chung hôn môi vét máng chuẩn như bài quảng cáo chỉ thiếu không wc, chắc tôi không yêu cầu ...

Lúc chiến e này cảm xúc rất chân thật , sau tôi bắn phùn phụt thì Em sung sướng ghì chặt lấy tôi, bụng giật giật, nhìn rất phê.

Xong xuôi em nằm ôm tôi, thở hổn hển mắt lim dim thì rất mãn nguyện. Nhìn e thật đứng yêu.

xong xuôi e nó nằm thế này có kích thích ko chứ. Khác gì mời gọi làm cái nữa. Nhưng thôi a bận hẹn em hôm khác nhé baby.

Đúng vio có làm cái rep đúng chất kiểu checker ngày trươc. Nhìn quả mông bym này thấy ko chịu nổi rồi.
Ảnh chân thực nhưng rất đẹp

baonam26

Mất Trinh
Verified
LX Credits
144
USD
0
Cứ chuẩn dịch vụ là tim thôi sẽ check em

Icheck2

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified
LX Credits
94
USD
0
Nhìn wuar bym đẹp nhỉ chấm em cái

nghia9a

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified
LX Credits
83
USD
0
lâu rồi chả tán được gái mà chim để không nên mạnh dạn đi check hàng, chọn ngay em nó vì xem ảnh ngọt quá.
Đánh giá thì so với ảnh đc 8/10, vừa vào thì rủ em vào tắm, em tắm chim cho mình rồi mút mát vài cái phê hết lớn. ngực mềm bú mút và bóp rất vừa tay. bím thì nhiều nước chỉ day day tí đã nước nôi ra hết rồi. Mà tiếc cái là màn hôn xoắn lưỡi thì chả thấy đâu, mình thì chả có kinh nghiệm gì cái vụ này nên hôn môi vài cái thôi rồi chuyển qua bú vú.
Em nó có màn bú cu tuyệt đỉnh, mồm em như cái lồn vậy thít chặt con cặc của mình mà mút lên xuống liên tục, suýt nữa thì chưa đi ra chợ đã hết tiền. Đành ngồi dậy để em nó đeo bao vào chiến.
Lần này là lần thứ 2 mình đi check hàng, lần trước vì tâm lí nên không xuất được thành ra lần này cũng hơi tâm lý. Ai ngờ quả bím em nó bót quá, cộng thêm màn bj trước đó làm mình vừa vào tư thế truyền thống, mới đc 4-5p còn chả kịp đổi tư thế đã rùng mình rồi.
Do chưa có kinh nghiệm nên mình chỉ tường thuật lại trận đấu chứ không đưa ra đánh giá, mặc dù đi chợ hơi nhanh nhưng mình vẫn muốn đi thêm em nó, hôm nay thời gian có hạn nên phải về chứ mà sớm chắc làm thêm shot nữa cho được lâu.

-from room 502 with dick-

TrungThu112

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified
LX Credits
94
USD
0
Nhìn xinh thật cái ảnh cầm đt nhìn yêu thế

tamtao2012

Chuột Vàng 2017
The VIP
LX Credits
510
USD
0
Đúng vio có làm cái rep đúng chất kiểu checker ngày trươc. Nhìn quả mông bym này thấy ko chịu nổi rồi.
Ảnh chân thực nhưng rất đẹp
Lâu ko làm văn hơi lủng củng cụ ah. Với e nó cũng ngoan tình cảm làm cái a e đồng dâm biết check.

Vuhoang2588

Biết Quay Tay
Verified
LX Credits
183
USD
0
Theo chân các lão làng trưa này chén em, ko thất vọng chút nào nhé.
Khách sanj sạch đẹp giá 150k 2h đàu
Vê hàng hóa như sau.
- sinh năm tầm 98 99
- Mặt mũi : xinh môi đẹp nhìn ko chê đc yên tâm 8đ
- cao tầm m57 58 thôi và nặng tầm 48 48 kg người chắc ko có mỡ thừa. 7đ
- Da trắng sạch ko xăm trổ nước hoa hàng hiệu thơm. Có thể gọi trắng ko tì vết. 8đ
- Ngực đã làm đàu ti nhỉ hồng quồng hơi to chút bú mút dùng thoải mái ko giữ hàng. 7đ
- Mông trắng hồng to cong 8đ
- Bym đáng giá nè hồng đep ko cavat, quan trọng sạch sẽ thơm tho nước nhiều ko dùng gel. Vét và mân mê ngoài ko cho móc cua mu cao.
Dịch vụ
Bj bài bản cả hôn ti và nút cán ngậm chạt.
Làm việc từ tốn đầy đủ như cam kết hôn môi vét máng 69 cả tắm cho khách. Mình tắm rồi cũng bị lôi ra tắm lại.
Thấy ngon mọi thứ chuẩn quảng cao, điểm yếu duy nhata ngực đã bơm tjooi. Cá nhân còn gặp em nhiều. A xấu zai đuôi 569 phòng 301.
A e thích xinh tình cảm nên check nhé ko thất vọng đâu

ACMB51

Còn trinh
NCC VIP
LX Credits
111
USD
0

cảm ơn cụ đã ủng hộ e nó, cụ là nhà văn hay sao viết rep dài hay thế.

fireautumn

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified
LX Credits
94
USD
0
Đã check em. Xinh xắn, da mịn, mông căng, trắng và không mỡ thừa nhé. Quá tuyệt vời. Rất ưng trong tầm giá.

0373706168
Bên trên Bottom