NTT Video 600K Gái gọi Lucky 7771 (9313) - Em gái dâm cực kỳ chiều khách.( có cosplay )

Lucky2001

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
0
USD
0
Lúc đó a đi mới chớm dịch í. Mà giờ mới review cho ae
Đúng rồi a ạ. Cuối tháng 4 e về quê nghỉ lễ mà a . Nghỉ lễ xong xuôi e mới vô lại đà nẵng thì dịch luôn đó ạ . Lên e tạm dừng hôn môi a ạ. Hihi.
sory a nhiều nhé vì dịch lên e dừng hôn môi sai xót của e là quên k nói trước a khi a đến.
Mong sau này hết dịch có ngày đc gặp lại a lần nữa để bù cho a . Kiki

Lucky2001

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
0
USD
0
Tóm lại là ảnh ở đâu mới là em? Hay ảnh ảo?
Kphai ảnh e. Thì E đăng lên lgi hả a :) để mọi người chửi vào mặt e ạ. còn ảo hay k a đến gặp e là biền liền nè hihi.
còn ở nơi khác nta ăn cắp ảnh e để đăng
Thì e kbiet ạ.

Cuongtvxxx

Còn Bú Sữa Mẹ
LX Credits
0
USD
0
Anh phòng 101 nhé em.
Vừa đi xong các bác ạ. Dáng xinh như hình. Bú mút thì tuyệt đỉnh, em suýt ra phải ngăn gấp. Nói chung là rất xứng đáng nhé.

2uonline

Dân Chơi Thứ Thiệt
Verified

LX Credits
119
USD
0
Dịch thế này mà các thánh check ầm ầm. Nể

dat1lit2020

Dân Chơi
Verified

LX Credits
63
USD
0
ước gì mình đang ở miền trung :))

lucifer1190

Dậy Thì
Verified

LX Credits
10
USD
0
Vừa đi e xong có 1 vài nhận xét cho a e nào chưa đi thì tham khảo
E ấy xinh, da trắng, dáng cao, làm tình thì khỏi bàn, chiêu massage lưỡi a nào yếu thì toang sớm nhé haha. Đặc biệt là vòng eo quá đẹp, mông to, vừa vào đã cười nói vs mình, hôn môi a nào sạch sẽ thì được nhé, bên e những ngày nắng nóng rất vui và relax. Tks e nhé, chúc e làm việc ở ĐN vui vẻ nha. ❤️
Ít ảnh cho a e tham khảo

dat1lit2020

Dân Chơi
Verified

LX Credits
63
USD
0
e này thì quá ổn rồi

ACMT3

Mất Trinh
NCC VIP

LX Credits
1,235
USD
13
Dịch thế này mà các thánh check ầm ầm. Nể
đính chính với bạn luôn 95% các em đăng ở các trang gái gọi ở huế hiện tại đều là ăn cắp ảnh ở nơi khác hoặc mua ảnh . còn nói về thiendia thì khả năng đạo ảnh hay mua ảnh hotgirl để đi làm hầu như là không có vì cơ chế kiểm duyệt của trang web uy tín như thiendia thì không có gì phải bàn cãi . mỗi bài đều có ảnh các em tự chụp cầm bản tên đàng hoàng chứ ko phải đơn giản chỉ là một bộ ảnh chào hàng. còn về tình hình dịch ở đà nẵng thì hiện tại đã 19 ngày ko có ca lây nhiễm trong cộng đồng rồi bác .

2uonline

Dân Chơi Thứ Thiệt
Verified

LX Credits
119
USD
0
đính chính với bạn luôn 95% các em đăng ở các trang gái gọi ở huế hiện tại đều là ăn cắp ảnh ở nơi khác hoặc mua ảnh . còn nói về thiendia thì khả năng đạo ảnh hay mua ảnh hotgirl để đi làm hầu như là không có vì cơ chế kiểm duyệt của trang web uy tín như thiendia thì không có gì phải bàn cãi . mỗi bài đều có ảnh các em tự chụp cầm bản tên đàng hoàng chứ ko phải đơn giản chỉ là một bộ ảnh chào hàng. còn về tình hình dịch ở đà nẵng thì hiện tại đã 19 ngày ko có ca lây nhiễm trong cộng đồng rồi bác .
Cách làm của Thiendia quá okie luôn.
Có chút thắc mắc là trang đã mở topic Gái gọi Huế mà chưa thấy đưa hàng vào để anh em check? Nếu làm chuẩn như thiendia, tin chắc là các em hàng ở Huế sẽ đông khách.

ACMT3

Mất Trinh
NCC VIP

LX Credits
1,235
USD
13
Cách làm của Thiendia quá okie luôn.
Có chút thắc mắc là trang đã mở topic Gái gọi Huế mà chưa thấy đưa hàng vào để anh em check? Nếu làm chuẩn như thiendia, tin chắc là các em hàng ở Huế sẽ đông khách
Mình cũng rất muốn đưa hàng ra huế làm nhưng hiện tại nhiều vấn đề quá nên chưa thể đưa ra được . Còn hàng tại huế thì do mình ko kiểm soát được nên cũng ko dám nhận bừa. Lỡ có xảy ra chuyện đạo ảnh thì mình cũng ko xử lý được.

2uonline

Dân Chơi Thứ Thiệt
Verified

LX Credits
119
USD
0
Mình cũng rất muốn đưa hàng ra huế làm nhưng hiện tại nhiều vấn đề quá nên chưa thể đưa ra được . Còn hàng tại huế thì do mình ko kiểm soát được nên cũng ko dám nhận bừa. Lỡ có xảy ra chuyện đạo ảnh thì mình cũng ko xử lý được.
Sẽ đợi hàng của bạn tại Huế. Nếu có thì inbox nhé!

Viyeudn

Còn Bú Sữa Mẹ

LX Credits
0
USD
0
A trai phòng đôi 101 vừa hẹn e hôm trưa t3 vừa rồi đây. E phục vụ tuyệt vời lắm. Chỉ tiếc hôm đấy e bị nhiệt miệng đau họng đau đầu nên a ko dám làm nhiều thế . lần sau mặc đồ lưới hay cosplay nha ty. A số đuôi 558

Lucky2001

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
0
USD
0
A trai phòng đôi 101 vừa hẹn e hôm trưa t3 vừa rồi đây. E phục vụ tuyệt vời lắm. Chỉ tiếc hôm đấy e bị nhiệt miệng đau họng đau đầu nên a ko dám làm nhiều thế . lần sau mặc đồ lưới hay cosplay nha ty. A số đuôi 558
Thăn ciu ty ạ. Mặc dù e vẫn chưa nhớ a là ai. hnao gặp nhắc e. E bù lại cho ty nhá. Hnay e khỏi hoàn toàn rồi nè.

Viyeudn

Còn Bú Sữa Mẹ

LX Credits
0
USD
0
Thăn ciu ty ạ. Mặc dù e vẫn chưa nhớ a là ai. hnao gặp nhắc e. E bù lại cho ty nhá. Hnay e khỏi hoàn toàn rồi nè.
A trai hẹn e đến lúc 1h ấy, xong bồng e lên nắc dữ dội nè. Phòng 101 giường đôi, hẹn some cùng e mà bể kèo nên đi riêng e đấy. Lần tới some mặc đồ lưới và quẩy 2 hiệp nha ty

0768517771

Danh sách Box

Ăn Chơi 3 Miền Gái Gọi | Massage | Karaoke

Phim Sex - Phim Người Lớn - Con Heo

Bên trên Bottom