NTT Video 600K Gái gọi Lucky 9313 - Em gái dâm cực kỳ chiều khách.( có cosplay )

ACMT3

Mất Trinh
NCC VIP

LX Credits
1,235
USD
27
Số điện thoại
0774509313
Lô đề giá gốc: Lô 21.680đ, đề 710đ

Nghệ danhLucky9313
Giá600k/shot
Loại hàngGái gọi Đà Nẵng
Số điện thoại0774509313 - Hướng dẫn check hàng
Passlấy số ở Thiendia.com
Nhà nghỉ80k/2h
Khu vựcNguyễn Tất Thành - Thanh Khê
Năm sinh2001
Xuất xứMiền Bắc
Cao160 cm
Cân nặng48 Kg
Dada dẻ trắng trẻo, mịn màng, mát mịn, dáng dây cao ráo, dùng nước hoa thơm, quyến rũ
Mặtxinh xắn, đáng yêu
Ngựcto tròn, đường cong mềm mại gợi cảm, da mát mịn, đầu ti hồng hào, bú mút thoải mái
Eogọn gàng, săn chắc, hợp với dáng em, ôm ấp phê lắm
Môngto, cong cớn, chơi tư doggy khá phê
Bímhồng hào, mu cao, khít, sạch sẽ, nước nôi tràn trề, đầy đủ
ServiceHôn môi , hôn vú
Chơi Some, 6996 . Massage lưỡi.
Vét máng , Qua Đêm
HJ, BJ ,
CosPlay ytá
Thời gian phục vụ30-40 phút / lần phọt
Thời gian làm việc11h - 24h hàng ngày
Đánh_giáMột em hàng lần đầu tiên cập bến đà nẵng với đầy đủ chiêu thức võ công thâm hậu. đặc biệt em nó có chiêu massage bằng lưỡi tuyệt kỹ 6996. em nó cực xinh nhưng không chảnh chọe , rất chiều khách , nhiệt huyết yêu nghề . em nó có nhận some với em Ngọc Anh nữa các bác nhé . đến với em nó để được cảm nhận trải nghiệm mới lạ . chúc các bác check hàng vui vẽ .
video

ảnh thị dâm

Chỉnh sửa lần cuối:

Nongdandathanh

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
107
USD
0
Có sâm kìa! Set kèo thử đi bro

never_forget_you

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
232
USD
1
1 từ ngon thôi anh em. tést em nó xong lúc về rồi vẫn còn cảm giác thòm thèm tính quay lại quất phát nữa nhưng em nó bận khách nên đành hẹn em lần sau.
- Người nhỏ con nhưng cặp vú chà bá . nhìn giống độ nhưng bóp cực kỳ mềm .
- Bím Gọn gàng đẹp , vét máng 69 đc ( cái này trước khi đi tui gọi hỏi luôn có đúng dịch vụ cam kết ko , em nó ok thì đóng xe qua liền )
- Cực kỳ sạch sẽ vào vệ sinh chym cò cho mình lau kỹ bằng khăn ướt xong em nó ngậm nước súc miệng literine rồi BJ cho mình . kết nhất cái này .
BJ xong thì đeo bao vào chiến . khúc này thì không có gì đặc biệt nhãy lên cưỡi ngựa rồi out luôn. do em bú quá phê kết thúc xong em nó hỏi có điểm nào không vừa lòng ko để lần sau phục vụ tốt hơn ( quá là ưng ý luôn )

Nongdandathanh

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
107
USD
0
Hôn môi thấy hiếm, vẫn nhớ em Thảo My ng Huế hôm môi thật ướt cmn át kaka

Clearlove88

Còn trinh
Verified

LX Credits
92
USD
0
Mình tham gia thiendia đã hơn 10 năm. Check cũng không biết bao nhiêu em hàng. Vui có thất vọng cũng có vì dạo này hàng hoá rất công nghiệp. Tuy vậy thời gian gần đây đi bé Lucky thì cảm thấy như một làn gió mới ở box hàng Đà Nẵng vốn đã lâu nay im ắng.
Đánh giá của mình 1 chút
Face: rất dễ thương, khá xinh vì em còn trẻ
V1: điểm nổi bật nhất của em. Có thể nói hiện tại ở Đà Nẵng không có em nào box hàng bằng: 9 điểm
V2: em gái còn tuổi xuân nên eo ót không phải nghĩ : 8 điểm
V3: em ấy thuộc dạng mình dây cây cảnh. Căng tròn kiểu gái mới lớn chứ không phải kiểu đồ sộ. Đồ sộ mình lại không thích : 8 điểm
V4: bót, nước nôi lênh láng
Servis: Em rất nhẹ nhàng tình cảm. Làn gió mới lúc đầu mình nói là sự vui vẻ chăm sóc hợp tác của em. Chính gì vậy làm mình cảm thấy rất cảm xúc
Sẽ còn gặp lại em không chỉ 1 mà nhiều lần khi em còn làm ở Đà nẵng. Cũng mong em đọc được duy trì được như hiện tại!

ACMT3

Mất Trinh
NCC VIP

LX Credits
1,235
USD
27
Mình tham gia thiendia đã hơn 10 năm. Check cũng không biết bao nhiêu em hàng. Vui có thất vọng cũng có vì dạo này hàng hoá rất công nghiệp. Tuy vậy thời gian gần đây đi bé Lucky thì cảm thấy như một làn gió mới ở box hàng Đà Nẵng vốn đã lâu nay im ắng.
Đánh giá của mình 1 chút
V1: điểm nổi bật nhất của em. Có thể nói hiện tại ở Đà Nẵng không có em nào box hàng bằng: 9 điểm
V3: em ấy thuộc dạng mình dây cây cảnh. Căng tròn kiểu gái mới lớn chứ không phải kiểu đồ sộ. Đồ sộ mình lại không thích : 8 điểm
Servis: Em rất nhẹ nhàng tình cảm. Làn gió mới lúc đầu mình nói là sự vui vẻ chăm sóc hợp tác của em. Chính gì vậy làm mình cảm thấy rất cảm xúc
Sẽ còn gặp lại em không chỉ 1 mà nhiều lần khi em còn làm ở Đà nẵng. Cũng mong em đọc được duy trì được như hiện tại!

mừng bác

BUIabc

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
10
USD
0
các bác cho hỏi thuê ks ở vn ngta có đòi đưa giấy tờ tuỳ thân kiểu như chứng minh thư ko

A pải

Còn Bú Sữa Mẹ

LX Credits
0
USD
0
Đánh giá của mình 1 chút

Nhìn tươi vậy

ĐầuTrọc30p

Dậy Thì
Verified

LX Credits
33
USD
0
Tiền nào của đó là có thật, giá hơi chát nhưng mà xứng đáng

Lucky2001

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
0
USD
0
Hê nhô các từn yêu. Loay hoay mãi mới lập đc nik để chém gió với các a đây ạ.

kavinnguyen1919

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
0
USD
0
Haizzz. Một cảm giác buồi man mác khi dịch tràn vào đà nẵng. Cảm giác tê tái khó tả. Muốn đi lắm cơ mà... thương các em, thương trym tui huhu

kavinnguyen1919

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
0
USD
0
Giờ mới để ý, em Táo và em Lucky đều có số điện thoại cuối là 13. Mà tui cũng là số 13 :)) lẽ nào là định mệnh 1 kèo some haha

0774509313

Danh sách Box

Ăn Chơi 3 Miền Gái Gọi | Massage | Karaoke

Phim Sex - Phim Người Lớn - Con Heo

Bên trên Bottom