GÓC DÀNH CHO MEM NAM MUỐN LÀM QUEN VỚI CHỊ EM (CẤM MEM CMT TRẢ LỜI TRONG TOPIC NÀY!!!)

nhoxduc1199

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
77
USD
0
Chào mọi người!
Mình tên P, 29 tuổi, cao 163cm, nặng 56kg, hiện đang làm việc tại long an. Ở đây có 1 mình buồn quá, có chị em nào làm quen giao lưu không.
Vui vẻ lịch sự. Mong được làm quen

binhuynh1996

Còn Bú Sữa Mẹ

LX Credits
59
USD
0
Mình tên Bin ở Củ chi tphcm sn94, cao 1m76 năng 80kg, ngoai hình ưa nhìn, kinh tê ổn định, muốn giao lưu với các chị e gần khu vực củ chi bình dương để tiện ăn uống đi chơi ạ

FukFukFuk

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
16
USD
0
Chào các chị em, mình năm nay 25 tuổi, cao 1m70, 70kg, đang làm việc tại sài gòn. Mình có đam mê chụp ảnh muốn tìm chị em có cùng đam mê trước ống kính. Rất mong được làm quen với các chị em.

ManWithLove98

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
44
USD
0
Theo trào lưu làm với quen các bạn nữ
Tuổi từ 18-40
Giới thiệu bản thân::
Nam cao 170 nặng 60
Làm nhân viên văn phòng
Khu vực Hà nội.

Hổn hển

Còn Bú Sữa Mẹ

LX Credits
0
USD
0
Hi mn, mình 24t 1m7 nặng 55kg đang làm việc sinh sống tại SG, mình lên đây để tìm 1 bạn nữ có chung sở thích và tò mò về bộ môn bdsm nên có hứng thú thì phản hồi mình nhé!
Thanks all

Phát trần❤️

Còn Bú Sữa Mẹ

LX Credits
0
USD
0
Chào mọi người
E tên phát 2k1 ạ, ở bình dương.
Cao 1m68
Nặng 63kg
E là người khá thoải mái
Nếu được e muốn tìm 1 bạn nữ lớn nhỏ gì cũng dc miễn là nữ ạ để làm quen và tâm sự những lúc rãnh rỗi
Mong sẽ tìm dc một người hợp với mình ạ
Cám ơn đã đọc bài của e ạ

Ông kẹ cute

Còn Bú Sữa Mẹ

LX Credits
0
USD
0
Xin chào mọi người. Em mới tham gia. Em 1995 sinh sống tại phú thọ. 1m70 58kg chạy taxi tuyến phú thọ- hà nội. Rất vui khi được làm quen với các chị, các bạn và các em gái :))
Ps: tính tình hoà đồng vui vẻ nhẹ nhàng không cục súc

tranduythe

Xem Sex Lần Đầu
Verified

LX Credits
121
USD
0
chào mọi người và các chị em , mình tên Thế , 31t , cao 1m7-70kg , mình hiện ở Bình Hưng , Bình Chánh ,mong đc làm quen với các chị em

minh_x

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
100
USD
0
Mình ko văn vở nên có nói gì ko đúng mong chị em bỏ qua...
Mình tên Minh 29 tuổi cao 1m68, 68kg, mình ở Sài Gòn. Mình đã ly hôn và muốn tìm bạn, người yêu hoặc người tình để ts, M không quan trọng tuổi tác, thích thoải mái, tôn trọng riêng tư, ko rang buộc còn xxx nếu bạn có gu riêng khó nói mình sẽ lắng nghe và làm hài lòng. :)

Adamsexla

Dậy Thì
Verified

LX Credits
492
USD
0
Chào các chị em Long An.
Mình là Nam 31t, cao 1m65, nặng 50kg, nhẹ nhàn lịch sự, kinh doanh tự do ở 1 Huyện giáp Sài Gòn, mình đã có gđ và 1 bé trai
Do tình hình dịch bệnh đang bùng phát nên mình cho vợ con về quê vợ ở 1 thời gian còn mình ở lại kiếm tiền mua sữa. Nhưng dịch ế ẩm quá nên buồn, K biết có chị em nào ở Long An đang tìm hiểu và muốn được massage yoni thì ib mình nhé, mình k chuyên nhưng biết cách làm. Chị em nào cần có thể qua nhà mình ( nhà thuê ) An toàn sạch sẽ kín đáo tuyệt đối, k tốn phí, buồn chán nên giải trí cùng nhau. Chị em nào quan tâm ib mình nhé

Traingoantpvinh

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
0
USD
0
Heloo chị em Thiên địa
E năm nay 26 tuổi , sống tại Vinh - Nghệ An
Cao 1m72 Nặng 68kg
Ngoại hình khá ok, Chưa có gd, nghỉ dịch chán quá tìm chị e tâm sự và có nhu cầu quan hệ kín đáo. Ib để lấy zalo nhé

ShadowTran

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
156
USD
0
Hello mọi người! Trời Utah càng ngày càng nóng, thằng em mình cũng lóng ngóng theo. Mình 28, gymmer, cao 1m7, 75kg. Biết đâu đây là 1 post may mắn tìm được các chị em ở vùng núi đỏ này .

SmashYaAllDay

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
0
USD
0
Xin chào toàn thể anh chị em thiên địa.
Mình tên Huy ,sống tại TPHCM( năm nay 27t , cao 1m8, 70kg,nói chung là cơ thể cũng rắn rỏi khoẻ mạnh )
Nghề nghiệp : mình hiện là thầy giáo dạy tiếng Trung cho vài trung tâm nhỏ.Mình thì lúc đi dạy thì nghiêm túc lắm còn đi chơi thì lại hoà đồng dễ thương nè.
Chị em nào có nhu cầu học ngoại ngữ hay làm quen thì cứ inb mình nhé.
Thêm bạn thêm vui.

chjmt0c0don

Còn Bú Sữa Mẹ

LX Credits
0
USD
0
Chào cả nhà và toàn thể chị em. Em năm nay 30t, cao 1.7m nặng 66 kg, ngoại hình không xấu, tính cách thoải mái hiện đang làm nhân viên văn phòng muốn được giao lưu làm quen với các chị em ở Hải Dương.

Playboy12081993

Còn Bú Sữa Mẹ

LX Credits
10
USD
0
Chào các ce . Mình tên trường sn 93 ở hà nội.
Mình cần tìm 1 người kín đáo , ko can thiệp cuộc sống riêng của nhau , ko ràng buộc. Biết quan tâm đối phương 1 chút :)). Mình ngoại hình cũng ổn . Cao 1m73 78kg có gym. Mong được làm quen với chị em .

thien181186

Dân Chơi Thứ Thiệt
Verified

LX Credits
265
USD
0
chào toàn thể chị e trong group rất vui được làm quen với các chị em trong góc chị em . Mình 32tuổi làm nvvp ở quận Long Biên hà nội m, cao 1m68 nặng 70 kg . Mong được các chị em làm quen nói chuyện cho vui mùa dịch cô đơn quá này . Thanks chị e đã đọc bài rất mong dc làm quen với tất cả ce.

madoi20xx

Dân Chơi
Verified

LX Credits
79
USD
0
Chào các mem nữ, mình năm nay 27t, hiện đang ở SG. Mình thì nhu cầu cũng khá cao, nên muốn tìm các bạn nữ cũng có nhu cầu như mình làm quen, kết bạn, làm bạn tình. Mình cao 1m73, nặng 85kg. Hi vọng vào 1 ngày đẹp trời. Chúng ta có duyên gặp nhau

anivia0265

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
122
USD
0
E sn 92 ở cần thơ. Cao 1m70 nặng 60kg. E làm cty dược... mong đc làm quen các bạn nữ và chị nha...

Jang Mi

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
107
USD
0
E ở Sơn Tây Hà Nội. 29 tuổi. 1m65 75kg . Mong muốn làm quen với các chị cùng khu vực. Đã kết hôn nhưng vợ đi vắng nên cần tìm người tâm sự, chia sẻ kinh nghiệm sống. Chỉ cần vui vẻ trò chuyện, cafe giao lưu.

Danh sách Box

Ăn Chơi 3 Miền Gái Gọi | Massage | Karaoke

Phim Sex - Phim Người Lớn - Con Heo

Like nhiều

Bên trên Bottom