Nghỉ 500K [Hoàng Cầu] Gái gọi Minh Hằng 9441 - Cực xinh, cực ngoan , vú to, mông cong, lồn đẹp.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

ACMB25

Xem Sex Lần Đầu
NCC VIP
LX Credits
656
USD
0
Lô đề giá gốc: Lô 21.680đ, đề 710đ
Gái gọi Minh Hằng 9441 (5623) – Cực xinh, 2k, vú to, mông cong, lồn đẹp.
https://timgaigoi.net/gai-goi/gai-goi-minh-hang-9441-cuc-xinh-vu-to-mong-cong-lon-dep/

Nghệ Danh MINH HẰNG 9441 (5623)
Giá500k/shot
Loại hàngGái gọi Hà nội
Số điện thoại - Hướng dẫn check hàng
Passlấy số ở Thienvadia.net
Nhà nghỉ150k/2h
Khu vựcHoàng Cầu - Xã Đàn - Đống Đa
Năm sinh2000
Xuất xứPhú Thọ
Cao159 cm
Cân nặng48 Kg
Datrắng mịn không tỳ vết
Mặtxinh cực, teen sang (8.5d)
Ngực Vú to tròn, chắc chắn không dữ hàng (7d)
Eoeosăn chắc (7.5d)
Mông to tròn dogy phê lòi (7.5d)
Bímbướm non khít không có cà vạt , nhiều nước, cực bóp
ServiceHôn môi
Vét máng
HJ, BJ
Thời gian phục vụ20-40 phút / lần phọt
Thời gian làm việc11h30 - 24h hàng ngày
Đánh_giárất ngoan ngoãn chiều khách như người yêu, không tráo hàng

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tây Môn Khánh93

Biết Quay Tay
Verified
LX Credits
173
USD
0
Qủa cà kia mà đút vào thì hỏng hết hàng.

dân chơi gốc

Biết Quay Tay
Verified
LX Credits
302
USD
0
Nằm vùng ở đây cũng lâu lắm rồi nhưng chưa bao h rp em nào cả. Chỉ vì em Hằng mà lên đây rp cho các bác đi sau yên tâm vác chim đi nha. Em chỉ đánh giá theo ý kiến chủ quan của bản thân, về thái độ thì nhí nhảnh, đáng yêu, chiều khách, không giục giã, đến ôm hôn chán chê rồi mới vào việc, xong còn nằm nghịch nhau mãi mới đi cơ. Khoản thái độ thì em chẳng chê vào đâu được. Dịch vụ thì chắc thiếu khoản CIA với lỗ nhị thôi, còn lại thì sướng lắm các bác ạ, nhất là cái khoản BJ phê vãi luôn. Hàng họ thì như hình rồi, em không ý kiến thêm. Gặp hôm qua rồi hnay mới lên đây rp cho ae

bao_quy_dau

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified
LX Credits
87
USD
0
Đọc rp là biết
Nằm vùng ở đây cũng lâu lắm rồi nhưng chưa bao h rp em nào cả. Chỉ vì em Hằng mà lên đây rp cho các bác đi sau yên tâm vác chim đi nha. Em chỉ đánh giá theo ý kiến chủ quan của bản thân, về thái độ thì nhí nhảnh, đáng yêu, chiều khách, không giục giã, đến ôm hôn chán chê rồi mới vào việc, xong còn nằm nghịch nhau mãi mới đi cơ. Khoản thái độ thì em chẳng chê vào đâu được. Dịch vụ thì chắc thiếu khoản CIA với lỗ nhị thôi, còn lại thì sướng lắm các bác ạ, nhất là cái khoản BJ phê vãi luôn. Hàng họ thì như hình rồi, em không ý kiến thêm. Gặp hôm qua rồi hnay mới lên đây rp cho ae
PR rồi bro ạ

leanhtuanxx

Đại Gia Lầu Xanh
Verified
LX Credits
3,464
USD
0
Loa độ k bạn thanks

B0ng bAng

Còn trinh
Verified
LX Credits
92
USD
0
Vú độ phải k bác

hankiemhantinh

Dậy Thì
Verified
LX Credits
101
USD
0
Ae thích dịch vụ thì đi, dâm nó là bản năng của e ấy rồi, mặt cũng teen nhí nhảnh. body thì yếu, vú độ.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên Bottom