NKT Nghỉ {Hoàng Ngân}Gái gọi Angela Phương Trinh 4516 - Siêu hotgirl miền Tây, SN 2000.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

thick_gai_xinh

Còn trinh
Verified
LX Credits
63
USD
0
đang phân vân chọn e nó và em yến nhi 8075.
Bác nào đã từng đi 2 e cho e cái nhận xét chân thực cái.
lâu lắm rồi k quay lại check hàng ở diễn đàn này vì ăn mấy quả bực trước.

mrparis

Chơi gái lần đầu
Verified
LX Credits
87
USD
0
Htrc ra HN tranh thu di gap may em.
Nhan xet em này xinh và dam vo do ;)
Noi chung ca'c em o Hoang Ngan xinh và tre hon nhieu cac em cho Mai Anh Tuan.

Sát thủ dâm

Dân Chơi Thứ Thiệt
Verified
LX Credits
221
USD
0
Đây nhé các cụ, không còn gì để suy nghĩ cả, chỉ có thể nói bằng 2 từ tuyệt vời, nhẹ nhàng, có nét gì đó rất ngây thơ. teen và xinh, vú non đẹp, bướm siêu siêu đẹp. ko ăn phí của

Ngọt nước quá

Sát thủ dâm

Dân Chơi Thứ Thiệt
Verified
LX Credits
221
USD
0
Mùng 1 đầu tháng, chânđất gửi lộc lá đến anh em , tặng anh em siêu phẩm mới giải đáp xong. Ngon quá , mệt quá hu hu. Thực sự kết em nó quá.
Ngoại hình thì khỏi nói rồi, xinh , baby, hàng non tơ nhẹ nhàng tình củm, chỗ nào cũng đẹp, mình dây nhẹ nhàng, đặc biệt nước da trắng nõn yêu vãi. Cách nói chuyện thì cứ ngây thơ sao sao ý.
thái độ phục vụ thì khỏi bàn, gặp nhau chuyện trò tình cảm xong cùng nhau đi tắm, mình để e nó tắm còn mình đánh răng do mới làm cốc bia thì ôi thôi sao nóng thế, hoá ra ở dưỡi e nó đang ngậm thằng em mà bj. Bj vài cái lại nhả ra khặc khặc. lại bj , xíu mình đánh răng xong thì ra ngoài em nó bảo mình nằm xuống, lấy cái mặt nạ lạnh toát ra đắp cho mình ( thấy e nó bảo để tủ lạnh ) rồi ngồi cạnh bóp đầu, đang lim dim tận hưởng thì tự nhiên ú oà e liếm ti liếm ngực dần xuống bụng và lại bj , phê vãi, tầm này thì đắp đủng gì, vùng lên mà chiến thôi.
việc phải làm là vét, vét nhiệt tình nhưng nhẹ nhàng, vét 1 lúc mà nước nôi trào ra, người em cong lên, lắp bao lắp bao và chén, bướm em nó đẹp vãi, mỗi lần nhấp vào e bặm môi, ưỡn người rên rỉ ôi sao mà phê. Xong xuôi dù cuối tháng đông khách đt reo liên tục e nó vẫn nán lại lấy nước mời mình uống rồi xin phép , ôm nhẹ nhẹ cái chia tay.... làm mối ruột luôn.

Nhìn kích thích quá bác ạ.phải phi trâu qua chén e nó thôi.

chekgai

Còn trinh
Verified
LX Credits
155
USD
0
Phương Trinh thì khỏi phải bàn rồi. Mặt xinh baby nhìn cái yêu luôn. Da trắng như bạch tuyết nên nhìn e càng đẹp hơn. Body ko thể chê vào đâu đươc .Thái độ làm việc hợp tác rất vui vẻ giọng nói miền tây ngọt ngào dễ nghe. Nói chung tầm giá này để gặp 1 em hàng ngon như này thì quá hợp lý. Chúc e luôn đông khách nhé. Sẽ còn gặp lại e lần tới.

Mentosss

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified
LX Credits
62
USD
0
Siêu phẩm lại về với ae đây rồi.phải check thôi.kb các bác thế nào chứ e thấy hoang ngan vừa xa mà ks k đc sạch đẹp lắm

chânđất

Chuyên Gia Đi Check
The VIP
LX Credits
762
USD
0
Chuyện hôm qua giờ mới kể. Lần thứ 2 mò sang gặp em vẫn là gương mặt và phong cách đó. Phải nói em quá tuyệt vời.
Gọi điện đc em cho cái tên ks, dắt con ngựa sắt phi ra lấy phòng, đợi em nó đến tắm chung. Lần trước em nó bj trong phòng tắm cho phê vãi, và lần này cũng thế
Đúng như các bác dâm thủ nói em có vẻ đẹp rạng ngời, trang điểm nhẹ nhàng xinh lắm

Đây là đánh giá của em:
+ mặt : xinh sang ,nhận xét là em trang điểm và cách ăn mặc theo kiểu thời trang hè váy đen hở ngực, hở đùi tròn, phong cách thật dâm. 8,5 điểm
+ v1 : to tròn hàng thật đầu ti hồng ,
+ v2 : không mỡ bụng
+ v3 : to căng, tròn chắc
+ v4 : bím múp míp , khít rịt luôn
+ da trắng, mịn đẹp
+ chiều cao : tầm trên 1m6
+ ngoan, dễ bảo nói j làm liền ,ham học hỏi .đó là tất cả cảm nhận của mình về e nó ,
+ nói chung với cảm nhận của mình về e là e rất nhẹ nhàng lịch sự, mình thích sự thoải mái, ngoan và thái độ ân cần chu đáo của em nó. Chắc chắn sẽ còn qua em lần thứ 3.

Rolax

Biết Quay Tay
Verified
LX Credits
69
USD
0
Ngon.

Anh Duy's

Chơi gái lần đầu
Verified
LX Credits
113
USD
0
Quá tuyệt luôn.

hanoitunghia

Còn trinh
Verified
LX Credits
117
USD
0
Chuyện hôm qua giờ mới kể. Lần thứ 2 mò sang gặp em vẫn là gương mặt và phong cách đó. Phải nói em quá tuyệt vời.
Gọi điện đc em cho cái tên ks, dắt con ngựa sắt phi ra lấy phòng, đợi em nó đến tắm chung. Lần trước em nó bj trong phòng tắm cho phê vãi, và lần này cũng thế
Đúng như các bác dâm thủ nói em có vẻ đẹp rạng ngời, trang điểm nhẹ nhàng xinh lắm

Đây là đánh giá của em:
+ mặt : xinh sang ,nhận xét là em trang điểm và cách ăn mặc theo kiểu thời trang hè váy đen hở ngực, hở đùi tròn, phong cách thật dâm. 8,5 điểm
+ v1 : to tròn hàng thật đầu ti hồng ,
+ v2 : không mỡ bụng
+ v3 : to căng, tròn chắc
+ v4 : bím múp míp , khít rịt luôn
+ da trắng, mịn đẹp
+ chiều cao : tầm trên 1m6
+ ngoan, dễ bảo nói j làm liền ,ham học hỏi .đó là tất cả cảm nhận của mình về e nó ,
+ nói chung với cảm nhận của mình về e là e rất nhẹ nhàng lịch sự, mình thích sự thoải mái, ngoan và thái độ ân cần chu đáo của em nó. Chắc chắn sẽ còn qua em lần thứ 3.

Dáng đẹp ngon đấy bro

hanoitunghia

Còn trinh
Verified
LX Credits
117
USD
0
Phương Trinh thì khỏi phải bàn rồi. Mặt xinh baby nhìn cái yêu luôn. Da trắng như bạch tuyết nên nhìn e càng đẹp hơn. Body ko thể chê vào đâu đươc .Thái độ làm việc hợp tác rất vui vẻ giọng nói miền tây ngọt ngào dễ nghe. Nói chung tầm giá này để gặp 1 em hàng ngon như này thì quá hợp lý. Chúc e luôn đông khách nhé. Sẽ còn gặp lại e lần tới.

Đẹp vl

hvva_hn

Đại Gia Lầu Xanh
Verified
LX Credits
1,394
USD
0
Đơn giản là em làm tôi quên hoàn toàn đi người tình khi ở bên em, em quá đẹp và dễ thương. Vú, bướm, da, mặt, tính cách đều không có gì để chê , 10/10, nếu em cao thêm 5-7 cm nữa thì chắc giá của em phải là 2 củ đổ lên. Rất ít khi vét máng hay 69 mà nhìn bướm của em mà cũng không thể nào kiềm chế nổi. BJ tốt, hôn môi nhiệt tình phết dù ban đầu em còn lắc đầu nhưng khi đã vào cao trào thì ... Một tay tôi bóp vú em, miệng cháo lưỡi hăng say cùng em, trym và bướm thì cứ quện vào nhau như thế là một, dồn dập tưng bừng, một cảm giác thỏa mãn đã lâu rồi mới tìm lại.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên Bottom