Từ Liêm 500K [Miếu Đầm] Thỏ Mê Trai 8511 - Đã mê trai đầu thai không hết (số đo 93-60-90).

ACMB41

Còn trinh
NCC VIP
LX Credits
1,468
USD
0
Số điện thoại
0977318511
Lô đề giá gốc: Lô 21.680đ, đề 710đ

Nghệ danh Thỏ Mê Trai 8511
Giá 500k
Loại hàngGái gọi Hà nội
Số điện thoại0977318511 - Hướng dẫn check hàng
Passlấy số ở Thiendia.com
Nhà nghỉ 120k-150/2h
Khu vựcMiếu Đầm - Đỗ Đức Dục
Năm sinh1999
Xuất xứMiền Bắc
Cao162 cm
Cân nặng48 Kg
Da Trắng trẻo, mịn màng thơm tho, sạch sẽ
Mặt Xinh sang như hotgirl, mắt đẹp mũi cao nụ cười sáng, đảm bảo hút hồn anh em. (9d)
Ngực Vú 93 , to đùng , chắc nịch, đàu ti nhỏ xíu, bú mút cực thích (9d)
Eo thân hình đồng hồ cát, nên là V2 cực đẹp, thon gọn, bụng phẳng lì ko hề có mỡ thừa ( số đo 60 ) (9d)
MôngSiêu phẩm với số đo 90, to mẩy, tròn căng, tín đồ doggy thì không thể bỏ qua cặp mông này, nẩy tưng tưng sướng vô cùng. (9d)
Bím Bướm non ngon, mu cao múp rụp, siêu khít, siêu đẹp, siêu nhiều nước. Hồng hào, không cavat, co bóp sướng, lông lá tỉa tót gọn đẹp, chơi bao phê.
ServiceHôn môi sâu,
Vét máng
HJ, BJ, 69-96, Liếm mút mơn trớn tình cảm như người yêu, qua đêm
Thời gian phục vụ40 phút / lần phọt
Thời gian làm việc10h - 24h hàng ngày, có qua đêm
Đánh_giárất ngoan ngoãn chiều khách không láo, không tráo hàng,ngọt ngào tình cảm, phục vụ nhiệt tình chăm chút như người yêu ở nhà. Hàng tự do nên thời gian chuẩn chỉ thái độ nhiệt tình giữ khách.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Iron_Manbrobv

Dậy Thì
Verified
LX Credits
27
USD
0
2 quả loa độ kia kb nhào nặn bú mút có mềm mại xoải mái ko em..chấm phát rảnh sẽ lên phang em

Chén Chẩm

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified
LX Credits
121
USD
0
Đẹp, gợi cảm, chuẩn hình nhận diện luôn. thái độ siêu tốt, hôn môi tụt lưỡi, bú mút phê lòi.
Chấm 11/10 cũng đc và tất nhiên còn gặp lại rồi

Japan Boy

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified
LX Credits
129
USD
0
Đẹp thế, nhìn cứ hừng hực ra thế này lại phải chén rồi

Dương Luôn Cương

Chơi gái lần đầu
Verified
LX Credits
158
USD
0
Xinh, tươi, vú to, mông trái tim, ngực tấn công mông phòng thủ, hôn nút lưỡi ngọt lịm, nhiệt huyết, tình cảm. Ăn quá được luôn .
Hình đây ko lại bảo điêu , em nó ăn đứt đầy em box cao cấp hiện nay, từ hàng họ body đến thái độ phục vụ.

skip2mylou

Dân Chơi Thứ Thiệt
Verified
LX Credits
72
USD
0
Nhìn quả loa cháy khét quá nhỉ

tankiem

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified
LX Credits
89
USD
0
Nóng hổi vừa thổi vừa xơi đây.
Trước tiên về ngoại hình là em rất xinh, chuẩn hình luôn, body đồng hồ cát, ngực to làm rồi nhưng bú mút thoải con gà mái, mông trái tim to đùng ưng lắm
Phong cách ăn mặc, em mặc quần shot, áo yếm cực trẻ trung năng động, nước hoa thơm phức, đã xinh lại còn thơm nữa, quần lót cũng ấn tượng.
Cuối cùng là thái độ và tác phong phục vụ: cái này mình cực kết, em cực tươi tắn thân thiện, nói chuyện vui, ôm ấp tình cảm hôn môi xoắn lưỡi luôn, hôn nhau choẹt cả mồm thì mình ngỏ ý xin em nó mấy kiểu ảnh về review cho anh em được em đồng ý luôn, miệng em nhau kẹo thơm nức, màn Bj thì miệt mài, mình cũng tha hồ khám phá , bóp zú bú zú, bướm thơm phức vét tẹt tèn ten chứ ko bị rau mùi em cũng vô cùng tận hưởng và phối hợp, chiến xong chủ động vào nhà tắm lấy giấy vs tháo và vứt bao cho mình. Điểm mình kém ưng là bộ violin hơi rậm, tỉa bớt sẽ tiện cho công cuọc nạo vét hơn, dù em có lấy tay vén cho mình vét he he. Quá ưng luôn. Sẽ đóng họ em dài dài đây.
Review thật hình ảnh chuẩn, sai a e cứ chửi mái thoải.

thần dâm nd 2x

Mất Trinh
Verified
LX Credits
86
USD
0
quả e nó banh bím ra mà ko nhân trần thì phí

quyvosau

Thiếu Gia Lầu Xanh
Verified
LX Credits
138
USD
0
Cuối tháng + chỉ dc mộng tinh do đi công tác tỉnh gần 2 tuần. Về đến HN mò mẫn chốn cũ thì thấy bé Thỏ này mới cũng mạnh dạn cho thằng em đi hưởng lạc.
Đến phòng chờ hơi lâu xíu nhưng bù lại cũng đáng.
Sv: bú mút nhiệt tình, ngập đốc.
Chiều các tư thế. V4 khá ổn, nước nhoe nhoét. Vừa đóng vừa day le thấy nc ngọt phết.
Mã k ra e ấy còn dùng tay làm mình ra mà chưa ra dc. Đành chờ hiệp 2.
Các bro yên tâm check nhé

ACMB41

Còn trinh
NCC VIP
LX Credits
1,468
USD
0
Cuối tháng + chỉ dc mộng tinh do đi công tác tỉnh gần 2 tuần. Về đến HN mò mẫn chốn cũ thì thấy bé Thỏ này mới cũng mạnh dạn cho thằng em đi hưởng lạc.
Đến phòng chờ hơi lâu xíu nhưng bù lại cũng đáng.
Sv: bú mút nhiệt tình, ngập đốc.
Chiều các tư thế. V4 khá ổn, nước nhoe nhoét. Vừa đóng vừa day le thấy nc ngọt phết.
Mã k ra e ấy còn dùng tay làm mình ra mà chưa ra dc. Đành chờ hiệp 2.
Các bro yên tâm check nhé
Thank you bác đã ủng hộ em nó

chanbomen

Biết Quay Tay
Verified
LX Credits
100
USD
0
Đang ở Tu Hoàng cần ae giúp không có số ai để gọi. Vật quá. Mong các bro cho số em nào với ạ. Em này gọi không nghe máy

Checkhang1234

Dân Chơi Thứ Thiệt
Verified
LX Credits
142
USD
0
Em này gọi toàn ko nghe máy thôi . Ad xem lại đi nhé

Billy Boy

Biết Quay Tay
Verified
LX Credits
352
USD
0
xem bộ ảnh thấy kích thích quá hẹn gặp em luôn. xong về viết vội cái rv cho a e.
1. Về ngoại hình: Cao ráo, body chuẩn đẹp,cao chừng gì đó, nói chung là cân đối. Mặt xinh kiểu dễ thương hiền lành, nói ch rất ấm cúm.
2. Về dịch vụ: Quá ổn nha các bác, ngực đẹp.mông cong mẩy ưng nhất khoản dogy phê luôn.
Với mức giá này thì cũng đáng check những e như này sẽ chất lượng.
A p201 nhé e. Nói thêm chứ cái ghế t.yo ở đấy mịn thật. Nhớ nha e.

0977318511
Bên trên Bottom