Mỗi người đều sống 3 cuộc sống: CUỘC SỐNG CÔNG KHAI - CUỘC SỐNG RIÊNG TƯ - CUỘC SỐNG BÍ MẤT

Thảo luận trong 'Nhật ký tình yêu - Quà tặng cuộc sống' bắt đầu bởi Mr Kingman, 27/11/20.

HÃY CHO TÔI LỜI KHUYÊN

1. Sống theo giá trị truyền thống và bông bỏ bản ngã

2. Sống cho mình, sống theo bản năng và dục vọng

3. Cần bằng cả hai, ngoại tình với người có chung hoàn cảnh với mình và cùng nhau trải nghiệm

Results are only viewable after voting.
  1. Mr Kingman

Mr Kingman Xem Sex Lần Đầu Verified
    2/242

đi công tác khá khó do tính chất công việc bạn ạ và tiếp theo là đối tác hợp nhau nữa, vì mình sợ việc gặp phải bạn k kiểm soát đc bản thân, dễ gây hậu quả nghiêm trọng lắm

Tacox and Xukalovesnobita like this.
  2. Xukalovesnobita

Xukalovesnobita Biết Quay Tay Verified
    67/242

Thế bạn vẫn là người ngoan nên không có những người bạn hư để năm đôi ba lần đi trốn rồi. Mình thì ham chơi nên auto sẽ tìm đến những người cùng sở thích, như kiểu một lực hút tự nhiên vậy. Ví dụ như nói chuyện với mấy ông bà nghiêm túc thì toàn chuyện cơm nước mắm muối, gia đình con cái, mình dù cố diễn cũng chỉ gật gù cho qua rồi lâu chỉ thành chào hỏi xã giao, còn gặp người hợp cạ ăn chơi, là lại rôm rả. Những người bạn "hư" của mình sẽ từ mqh xung quanh như đồng nghiệp, hội nhóm trên các diễn đàn, bạn của bạn, hội bạn của bạn, mà những người ham chơi thì cũng đều dễ gần, dễ kết thân. Kiếm một hội bạn lịch sự, cùng sở thích đi chơi, du lịch đây đó, thích lên bar quẩy, đi chơi đến sáng, sử dụng chút kích thích nhẹ nhàng với mình không khó, xã hội giờ rất nhiều người thế. Khó nhất là tìm partner 18+ để cùng nhau thăng hoa trong các chuyến đi trốn, mình mất rất nhiều năm đi chơi chay mới tìm đc người hợp với mình về mọi thứ đó.

Trantuan0101 thích bài này.
  3. quangqwe

quangqwe Mất Trinh Verified
    37/242

bác giàu thì bác phân ra được. Chứ em nghèo thì chỉ có gộp vào 1 thôi ;)))

4. Maruko999

Maruko999 Còn Bú Sữa Mẹ
    1/242

Giá mà ck em cũng suy nghĩ đc như anh. Ck e thích của lạ nhưng lại nảy sinh tình cảm. Điều đó làm e ko muốn cho ck trải nghiệm nữa. Dù E ko thoải mái. Nhưng ck e thì vẫn tiếp tục.. Và tự e thấy có cảm giác ck ko lo lắng đến việc mất gđ như a

Minhyeunhaunhe thích bài này.
  5. Minhyeunhaunhe

Minhyeunhaunhe Dân Chơi Verified
    67/242

Đồng cảm....

6. Minhyeunhaunhe

67/242

Phải rạch ròi bạn ak, cái gì ra cái đó chứ.

7. Maruko999

Maruko999 Còn Bú Sữa Mẹ
    1/242

Cơ bản là đàn ông có rạch ròi đc ko. Hay gặp của ngon gái lạ là rung động. Nếu là b thì b có nói vs vk b ko. Hay là giấu

8. Minhyeunhaunhe

67/242

Tình nhân ra tình nhân, vk ra vk bạn ak, mình tin tình nhân hiểu, và nếu vk cho đi thì vk cũng hiểu, vì đơn giản đó là trải nghiệm, cuộc chơi thôi

9. Maruko999

Maruko999 Còn Bú Sữa Mẹ
    1/242

E biết.các anh đều nói là cuộc chơi. Nhưng chẳng ai nói trước đc điều gì. Trc khi ck đi thì hứa nọ hứa kia. Sau đó này sinh tình cảm..e bắt dừng lại vs ng đó thì ck lại ko thoải mái. Vậy là ng vk là phải chấp nhận à anh

10. Minhyeunhaunhe

67/242

Đó đc gọi là bản lĩnh đó em, ai k xác định đc phương hướng là chệch đường, còn chơi bời đâu thì chơi nhưng vẫn phải biết đường mà về.
    Anh có mấy năm đi làm ở miền Nam cũng có fwb nhưng tuyệt đối k đc có tình cảm bên ngoài cánh cửa phòng. Trên giường thì sao cũng được, yêu chiều hết mình, nhưng bên ngoài thì bạn bè, đồng nghiệp bình thường. Ăn uống vô tư. K ai quan tâm đến cs riêng của ai, và nếu quan tâm nhau thì chỉ trên một số phương diện nào đó của cs thôi.

Mooron1988 and Maruko999 like this.
  11. tim_ban_4_phuong

tim_ban_4_phuong Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    67/242

Mình nghĩ là cũng còn may mắn khi chủ thớt còn có nỗi sợ để kéo anh lại trước khi đi quá đà. Mình ở trong khu vực an toàn thì nhìn ra ngoài kia những thú vui với ánh mắt nồng cháy. Nhưng nghĩ lại nếu mình đang là một người giữa những thú vui ngoài kia...có lẽ đang nhìn vào vùng an toàn này với hai hàng lệ ah

Mr Kingman thích bài này.
  12. Mooron1988

Mooron1988 Còn Bú Sữa Mẹ
    1/242

Đồng cảm với bạn!
    Cũng đang loay hoay với cuộc sống yên bình hiện tại và bản ngã của chính mình. Chưa một lần vượt qua giới hạn, chưa từng "xấu xa" trong mọi hoàn cảnh, nhưng trong một góc riêng tư vẫn luôn đặt câu hỏi "Liệu thực sự mình có đang hạnh phúc" rồi cũng chẳng dám trả lời. Nhiều khi kiệt sức chỉ vì gắng giữ mình không xấu xa, không "HƯ".

13. Chimkhach

Chimkhach Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    97/242

Các trải nghiệm như bạn nói tôi cũng đã có, nhưng thực sự không biết thế nào là đủ. Dù trong cuộc sống, ở mặt ngoài ai cũng đang ở vị trí cần phải thể hiện phù hợp với ý thức xã hội, nhưng sâu thẳm bên trong là cuộc sống của mỗi cá nhân riêng tư thật sự, hãy sống với đúng gì mình muốn, tuy nhiên hãy khéo léo để đảm bảo cho cuộc sống chung gia đình. Đấy không phải là nhốt con SÓI của bạn lại, mà là bạn chưa cho con SÓI của bạn được ăn đúng cách mà thôi.

14. quantrongko

quantrongko Dân Chơi Verified
    97/242

Vì cuộc đời là những chuyến đi mà

vitconvavitcha thích bài này.
  15. Kẻ Lái Đò

Kẻ Lái Đò Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    1/242

Cơ bản với đàn ông thì 3 cuộc sống này giống như 3 cõi Thiên-Địa-Trần Gian.
    Luôn tồn tại. Phải tách biệt. Và có luật riêng.
    Nếu xâm phạm lẫn nhau. Hậu quả càn khôn sẽ khó lường

Cô bé mít ướt thích bài này.
  16. khongaibiet

khongaibiet Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    1/242

Bạn có công việc, thu nhập tốt và một cuộc sống gia đình hạnh phúc. Đừng vì cái ảo vọng hay ảo tưởng mà đến bạn cũng còn không chắc đó có phải là bản ngã thật sự của mình không mà đánh mất sự nghiệp và gia đình mình. Thích chơi thì ggcc hay kiếm sgbb mà chơi, chốt lại bóc bánh trả tiền. Bạn nói mình là mng một tập đoàn lớn mà ko biết tự cân bằng, chỉ vì nhục dục bản thân mà có thể bỏ đi sự nghiệp và gia đình thì xin lỗi Địt Mẹ Bạn!

Diệu Hiền and Battanhang55 like this.
  17. littlepeachypawpaw

littlepeachypawpaw Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    1/242

E nghĩ là ai cũng có 3 cuộc sống như thế thôi, ăn nhau ở cái bản lĩnh gìm phần con trong mình lại. Chứ ai cũng bung xõa hết thì loạn bác ạ. Bác nhắm bỏ được hết bỏ rồi sống theo con thú trong người, mà bác còn sợ thì tức là bác còn cần, thì đặt mindset thay đổi bản ngã thôi :)) Thực ra e cũng k biết gì đâu, chém gió thế thôi!

Diệu Hiền, Battanhang55 and Dark like this.
  18. Battanhang55

Battanhang55 Mất Trinh Verified
    37/242

Dù là nam hay nữ đôi lúc cũng cần dịu hiền 1 chút xíu à nha cho dễ sống

19. namei

namei Dậy Thì Verified
    62/242

Công khai-Riêng Tư-Bí Mật đều là 1 phần của cuộc sống

20. Rosechoco

Rosechoco Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    1/242

Bạn hơi quá lời rồi. Trong mỗi con người ai cũng có phần con và phần người. Đôi khi trong một khoảng khắc nào đó phần con muố trỗi dậy nổi loạn để lấn át phần người. Áp lực cs, cv, gđ. Đè nặng lên chúng ta. Nhiều lúc muốn hét lên thật to. Muốn đến những nơi xa lạ muốn làm điều j đó điên rồ. Cũng là để thóat khỏi cái vỏ bọc hiện tại. Và cũng tại môi trường thiên địa này cũng là nơi những con người như chúng ta có thể tâm sự giãi bầy với nhau mà xh ngoài kia ta ko thể nói. Thì hà cớ j phải nặng nhẹ với nhau hả bạn?

/** Ads bottom mobile**/