[NKTY] Tiểu tà dâm thơ

dung-nhi

Dân Chơi Thứ Thiệt
Verified

LX Credits
813
USD
0

TheGhort

Mất Trinh
Verified

LX Credits
0
USD
0
Đọc 1 lèo hết 7page xong ko dám viết đôi lời luôn sợ bổng vô đầu thì toang. Nhưng cảm nhận riêng cũng nên nói. Thơ của nhân vật chính, đồng môn, người chen ngang và người đưa đò.v.v rất hay. Mang tính giải trí rất cao.
Sao mn ko tạo 1 nơi giao lưu trên diễn đàn chung nhỉ. Nơi viết, tả, biện hoặc châm biếm... để cùng nhau xây dựng 1 lối sống tinh thần nè!
Có viết gì sai mông bỏ qua giùm nha! Nhưng có ý định tạo ra 1 nơi thế thì cho xin 1 chổ cho vị khách qua đường vội vàng này nha.
Chúc sức khoẻ mn!

Rùa Con Tự Kỷ

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
4,251
USD
0
Chời ơi, cơm chó ăn tủi thân lắm em! Người từng là của mình bây giờ chồng chồng vợ vợ với con bạn mình, yomost lắm!
Oạch , thế là yêu luôn nyc của bạn à chị êy

Rùa Con Tự Kỷ

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
4,251
USD
0
Em tưởng chỉ là bạn hồi bé thôi

dung-nhi

Dân Chơi Thứ Thiệt
Verified

LX Credits
813
USD
0

Rùa Con Tự Kỷ

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
4,251
USD
0

dung-nhi

Dân Chơi Thứ Thiệt
Verified

LX Credits
813
USD
0
Đọc 1 lèo hết 7page xong ko dám viết đôi lời luôn sợ bổng vô đầu thì toang. Nhưng cảm nhận riêng cũng nên nói. Thơ của nhân vật chính, đồng môn, người chen ngang và người đưa đò.v.v rất hay. Mang tính giải trí rất cao.
Sao mn ko tạo 1 nơi giao lưu trên diễn đàn chung nhỉ. Nơi viết, tả, biện hoặc châm biếm... để cùng nhau xây dựng 1 lối sống tinh thần nè!
Có viết gì sai mông bỏ qua giùm nha! Nhưng có ý định tạo ra 1 nơi thế thì cho xin 1 chổ cho vị khách qua đường vội vàng này nha.
Chúc sức khoẻ mn!
Ơ sao hôm nay mình mới đọc được comment này nhỉ! Ý của bạn cũng hay mà có lẽ người yêu văn chương ở đây k đủ nhiều bạn ạ. Mình nghĩ vậy, hihi.

TheGhort

Mất Trinh
Verified

LX Credits
0
USD
0
Ơ sao hôm nay mình mới đọc được comment này nhỉ! Ý của bạn cũng hay mà có lẽ người yêu văn chương ở đây k đủ nhiều bạn ạ. Mình nghĩ vậy, hihi.
Yêu văn chương với cảm được cái hồn của nó mình nghĩ nhìu ấy bạn! Chỉ là tới trình xuất khẩu thành văn mới ích thôi.
Giao lưu học hỏi thêm để đời sống thêm phong phú thì tốt quá luôn á...
Nếu có mình xin chân tập sự nha!

Danh sách Box

Ăn Chơi 3 Miền Gái Gọi | Massage | Karaoke

Phim Sex - Phim Người Lớn - Con Heo

Bài mới nhất

Xem nhiều

Like nhiều

Bên trên Bottom