RAO VẶT - Nơi giao lưu và làm quen của những tín đồ SOME/SWING

What you name

Dậy Thì
Verified

LX Credits
135
USD
0
Cặp mình 87 tìm cặp đôi giao lưu soft sw- or swing nếu hợp nhau! Kv quận 2 or lân cận nhé

SmartMan

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
77
USD
0
Em chào các bậc tiền bối. Em năm nay 23 tuổi, gốc SG, cao 1m78, nặng 74, hàng đủ chuẩn bình thường, không quá to, quá nhỏ. Em thì makelove có kinh nghiệm nhưng chưa có knghiem some, hy vọng có cơ hội được dẫn dắt. Em xin cảm ơn rất nhiều

conmeocon1

Dậy Thì
Verified

LX Credits
55
USD
0
Tớ tìm 1 bạn nữ để cùng đi với với vợ chồng tớ ở hải phòng , có gì các bạn cứ ib tớ nhé,

M.Ryu

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
107
USD
0
mình nam lẻ ở sg, mong giao lưu các bạn

Duongcoco123

Còn Bú Sữa Mẹ

LX Credits
0
USD
0
Vk bầu ở nha trang. Tim cac cặp sw o nha trang. Ko tuyển nam lẻ.
Ai có nhu câu. Ib gủie zalo nhé.
Xin cám ơn

tony_tony

Dậy Thì
Verified

LX Credits
102
USD
0
Cần tuyển 1-2 em trai đang là SINH VIÊN tại Quy Nhơn - Bình Định hoặc khu vực Phú Yên, Quãng Ngãi có thể vào Quy Nhơn nếu cần. Bắt buộc phải chứng minh được đang là sinh viên thì hãy inbox mình với thái độ và nội dung lịch sự, đừng bảo sao mình ko rep.
Cần u28 support thì inbox nha bro. Ở qn nhỏ,nếu muốn cuộc vui đc trọn vẹn thì mình nên giao lưu với những người đàng hoàng hiểu chuyện vs nhau thôi,chủ yếu là có chung đam mê là đc . Gặp những thành phần thô tục cũng mệt mỏi lắm
Cần tuyển 1-2 em trai đang là SINH VIÊN tại Quy Nhơn - Bình Định hoặc khu vực Phú Yên, Quãng Ngãi có thể vào Quy Nhơn nếu cần. Bắt buộc phải chứng minh được đang là sinh viên thì hãy inbox mình với thái độ và nội dung lịch sự, đừng bảo sao mình ko rep.

Tranminhtri

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
10
USD
0
Đôi mình 9x khu vực sg tìm các cặp giao lưu swig . Ngoại hình ổn . Nvvp . Ib mình để trao đổi thêm nhé !!!!
- ngoài lề tí . Mình cũng tuyển some nhé yêu cầu có kn ( Body , hàng to là 1 lợi thế ) .
Giao luu.0937091097

nguyenhoang99

Dân Chơi
Verified

LX Credits
191
USD
0
Em trai sinh viên 99 ngoan hiền ở sg ạ, m78 80kg không hút thuốc xăm trổ ạ, cặp nào cần em trai cho vk thử mới thì ib em ạ, phục vụ tận tình như ny ạ và không chơi chùa share đều chi phí ạ

Ptbuontinh

Mất Trinh
Verified

LX Credits
144
USD
0
Chào cả nhà, chúc đại gia đình luôn khỏe mạnh . mình tên trường, dân văn phòng, người Phan Thiết. Mình đã từng some và yonii trên 5 cặp cho a chị td , và khu vực pt . hôm nay xin phép đc tạo duyên tốt với mọi người. Cảm ơn mọi người đã xem tin của mình.

cloudy171

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
91
USD
0

linh2808

Dân Chơi
Verified

LX Credits
313
USD
0

hoangster

Dậy Thì
Verified

LX Credits
81
USD
0
[Nha Trang]
Em tên là Hoàng , năm nay 25t, vừa mới tốt nghiệp xong, hiện đang làm gv tại 1 trường cấp 3 trong tp.

Em cao m8, 70kg, về phần súng ống thì 15cm, chu vi ổn, em thường xuyên hiến máu nên a/c yên tâm về mặt sức khỏe ạ. Tính cách hơi trầm lắng 1 chút tuy nhiên rất vui vẻ hoà đồng, em biết 1 chút về massage yoni ^^

Rất vui được làm quen với các couple tới nha trang du lịch và các couple ở nha trang ^^

Danh sách Box

Ăn Chơi 3 Miền Gái Gọi | Massage | Karaoke

Phim Sex - Phim Người Lớn - Con Heo

Bài mới nhất

Xem nhiều

Like nhiều

Bên trên Bottom