RAO VẶT - Nơi giao lưu và làm quen của những tín đồ SOME/SWING

conmeocon1

Dậy Thì
Verified

LX Credits
55
USD
0
Lô đề giá gốc: Lô 21.680đ, đề 710đ
Chào toàn thể anh chị em thiên địa, e ở Hải Phòng hiện tại cặp của em có 2 nam 1 nữ hay some riêng với nhau, h cặp e muốn tìm thêm 1 bạn nữ hoặc 1 cặp để thay đổi , và cùng tận hưởng , các anh em bạn nữ có gì ib nick em rồi cf, set kèo chắc chủ nhật tuần này nhé

Itslinglingagain

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
130
USD
0
Nữ chubby tìm anh zai hàng họ ngon nghẻ, thơm tho không mùi cơ thể.
Yêu cầu lịch sự, các anh ghi mail hỏi "đụ hong" hong nha, vô duyên kinh khủng.
Yêu cầu zalo thật, nói chuyện trước, hợp thì đụ luôn.

Vobeobeo

Xem Sex Lần Đầu
Verified

LX Credits
48
USD
0
Tuyển nữ some fmf cùng cặp mình :) nữ bên mình chịu hôn hít bú liếm nữ đối phương. Giao lưu tại hcm pm zalo :)

Rocky3797

Xem Sex Lần Đầu
Verified

LX Credits
75
USD
0
Chào mọi người, mình 24t cao 1m8 nặng 75kg có tập thể thao, không xăm mình không hút thuốc khỏe mạnh, khuôn mặt dể nhìn
mình đang muốn trải nghiệm some, gangbang có cặp nào cung quan điểm ib cho mình nha
Mình lịch sự kín đáo không ảnh hưởng tới đôi bên

140914

Chơi gái lần đầu
Verified

LX Credits
325
USD
0
mai và mốt có cặp vc nào ở FLC Quy Nhơn ko nhỉ. Gl swing với vc mình.

Lê Văn Chúc

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
82
USD
0
Kiên Giang tuyển some không ạ?
Cho e đăng ký 1 slot. Có phí cũng được

hoangtucodon5668

Còn trinh
Verified

LX Credits
104
USD
0
Nam 27t ở sg, mình có xu hướng bisex nên tìm cặp đôi hay vc có cùng sở thích trải nghiệm somebisex!

Boydzai_hn

Dậy Thì
Verified

LX Credits
82
USD
0
Cặp mình 94-2k ngoại hình ổn ở Thái nguyên cần tuyển nữ lẻ với cặp mình chơi FMF hoặc cặp đôi swing .Ai được ib giao lưu nhé

Thiên Giang HCM

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
0
USD
0
Đôi mình 9x khu vực sg tìm các cặp giao lưu swig . Ngoại hình ổn . Nvvp . Ib mình để trao đổi thêm nhé !!!!
- ngoài lề tí . Mình cũng tuyển some nhé yêu cầu có kn ( Body , hàng to là 1 lợi thế ) .
Đôi mình 9x khu vực sg tìm các cặp giao lưu swig . Ngoại hình ổn . Nvvp . Ib mình để trao đổi thêm nhé !!!!
- ngoài lề tí . Mình cũng tuyển some nhé yêu cầu có kn ( Body , hàng to là 1 lợi thế ) .
Check ib a oi

Ducvong77

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
96
USD
0
Tuyển massage yoni (có thể some) cho bà xã, nếu có cặp nào có thể swing thì càng vui.
Mình vừa nịnh được bà xã về khoản yoni và some, swing này để thay đổi cảm xúc tình yêu nên đang cần tuyển bạn trai cho vợ yêu, yêu cầu:
- khu vực: Nha trang
- độ tuổi: 9x ( 2 vc mình 90)
- ko cần hàng khủng quá vì vợ mình ko khoẻ chuyện này, chỉ cần nhẹ nhàng, ko hút thuốc, ko săm hình, ko mùi cơ thể, ăn nói khéo léo nhẹ nhàng, ko kiểu cục xúc ham địt, biết chiều chuộng phụ nữ, lịch sự, ân cần và tôn trọng nhau.
Inbox để nói chuyện cụ thể nhé!
Thân!
Chào bạn rất mong được làm quen cùng vk ck ban.

Peter121

Còn Bú Sữa Mẹ

LX Credits
62
USD
0
Cần tìm 1 bạn nữ some fmf với cặp mình hoặc cặp đôi khác để swing, cặp mình 9x hà nội đều trai xinh gái đẹp

XxXRandyXxX

Còn trinh
Verified

LX Credits
2,093
USD
0
Mình xin ứng tuyển some và chơi các trò chơi tình dục như bdsm. Cuckold, show hàng và shipper. Mình sn 94 ngoại hình hk đẹp cũng hk xấu nhưng tóm lại không bá dơ, đã some nhìu năm với ngiu nhưng giờ đã chia tay, các chủ đề của mình vẫn còn ae có thể xem nhé., hiện mình đang ở sg quận 5

Khi-nguoi-lon-co-don

Xem Sex Lần Đầu
Verified

LX Credits
25
USD
0
Mình 9x, vk 2k ở vũg tàu cần tìm 1 cặp tuog đồg nc lịch sự, bạn nào masga zoni có thể lh mình.

ECHOCHI

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
163
USD
0
Xin chào toàn thể mọi người :D

Nhằm đáp ứng nhu cầu giao lưu và làm quen của member, nay Táo Tàu lập topic này dành cho tất cả member trong box Some & Swing muốn làm quen, giao lưu có thể chia sẻ và post vào đây.

Quy định thì cũng không có gì nhiều, ngoài tuân thủ LUẬT DIỄN ĐÀNLUẬT BOX SOME & SWING thì mọi người cần phải lưu ý vài điểm như sau:

| Tất cả những bài đăng kí tuyển some/swing mà không có hình ảnh hoặc không đủ 3 ảnh, ảnh xấu, kém chất lượng bị mod xoá xin vui lòng post vào đây để đăng tuyển.

| Member có thể chia sẻ những gì mình cần ở đây. Tuyệt đối không public thông tin cá nhân(số điện thoại, zalo, gmail, yahoo mail...) hoặc các hình thức liên lạc tương tự. Tất cả chỉ có thể trao đổi qua inbox.
Những trường hợp vi phạm sẽ bị xử lý.

| Hạn chế tìm hiểu sâu về thông tin của người khác trên đây, mọi thứ có thể tìm hiểu qua inbox cá nhân cho an toàn và nhằm tránh loãng topic.

| Mọi người lưu ý khi post bài có chứa thông tin cá nhân lên đây. BQT hoàn toàn không chịu trách nhiệm cho nội dung đăng kí trong topic này.

Xin cảm ơn!

Thay mặt BĐH
Táo Tàu
Mình k có hình ảnh muốn đăng tuyển dc k ad?

Danh sách Box

Ăn Chơi 3 Miền Gái Gọi | Massage | Karaoke

Phim Sex - Phim Người Lớn - Con Heo

Bài mới nhất

Xem nhiều

Like nhiều

Bên trên Bottom