Tâm trạng của đứa mới bị ăn tát....

Natcongtu92

Còn Bú Sữa Mẹ

LX Credits
0
USD
0
Lô đề giá gốc: Lô 21.680đ, đề 710đ
Tui k có lăn tăn j bạn zai kia =)))) nói quàiiiii, muốn buông xuôi k thanh minh dùm ngta nữa, mình có ng nch hàng đêm rùi bạn k lạc lõng như bạn nữa kkkk
Nói ra thì lòng nặng trĩu tâm sự k biết nói kiểu gì nói với ai .. tôi và cô ấy đều có gia đình rồi cô ấy hơn tôi 2 tuổi vì cs đưa đẩy nên đến với nhau.. mọi thứ vẫn tốt đẹp bình thường đc gần 2 năm rồi lần nào gặp nhau cũng cháy hết mình cảm xúc bnhiu lần vẫn như 1.. rạo gần đây k biết có phải vì 1 chút chục trặc mà khoảng cách của chúng tôi ngày càng lớn
Rồi im lặng Mà càng nghĩ tôi càng k thấy nó ra mấu chốt vấn đề cái chục trặc kia nó là 1 chuyện rất dở hơi mà nghĩ suốt bnhiu ngày tháng nó lm tôi cảm thấy bị tổn thương và k đc tôn trọng ..
Buồn thật ấy

Em Gấu

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
0
USD
0
Nói ra thì lòng nặng trĩu tâm sự k biết nói kiểu gì nói với ai .. tôi và cô ấy đều có gia đình rồi cô ấy hơn tôi 2 tuổi vì cs đưa đẩy nên đến với nhau.. mọi thứ vẫn tốt đẹp bình thường đc gần 2 năm rồi lần nào gặp nhau cũng cháy hết mình cảm xúc bnhiu lần vẫn như 1.. rạo gần đây k biết có phải vì 1 chút chục trặc mà khoảng cách của chúng tôi ngày càng lớn
Rồi im lặng Mà càng nghĩ tôi càng k thấy nó ra mấu chốt vấn đề cái chục trặc kia nó là 1 chuyện rất dở hơi mà nghĩ suốt bnhiu ngày tháng nó lm tôi cảm thấy bị tổn thương và k đc tôn trọng ..
Buồn thật ấy
Vì vốn đã không thuộc về nhau thì hà cớ gì phải nghĩ nhỉ?! Dù sao cũng đã có những kỷ niệm đẹp những phút giây vui vẻ bên nhau rồi. Càng nghĩ càng tự làm mình đau đấy

em con Zin

Mất Trinh
Verified

LX Credits
388
USD
0
1 chút đa cảm.

Natcongtu92

Còn Bú Sữa Mẹ

LX Credits
0
USD
0
Vì vốn đã không thuộc về nhau thì hà cớ gì phải nghĩ nhỉ?! Dù sao cũng đã có những kỷ niệm đẹp những phút giây vui vẻ bên nhau rồi. Càng nghĩ càng tự làm mình đau đấy
Ừm cám ơn bạn .. mình cũng hiểu đc chút chút r

Ms.Tiên

Thiếu Gia Lầu Xanh
The VIP

LX Credits
1,324
USD
0

Phiêu Bồng

((™Salt™))
The VIP

LX Credits
3,823
USD
0

Nguyệt_Hà_Nguyệt

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
1,713
USD
0
Có vẻ gái thớt hơi đa cảm roài. Bác nam này chắc k thích nc suông, mà tiến thì phải chắc cú an toàn, k ăn đòn ghen...thì cũng là tốt đấy chứ. Riêng tớ thì thấy bác nam này đáng khen ngợi lắm í.

Em Gấu

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
0
USD
0
Có vẻ gái thớt hơi đa cảm roài. Bác nam này chắc k thích nc suông, mà tiến thì phải chắc cú an toàn, k ăn đòn ghen...thì cũng là tốt đấy chứ. Riêng tớ thì thấy bác nam này đáng khen ngợi lắm í.
Vâng, em cực kỳ ok với quan điểm bạn ấy mà hihi tại cứ vận vào thân r nghĩ linh tinh thôi ạ

Starest

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
111
USD
0
Không biết là sao, nhưng là tâm trạng thật đó, lúc đó mà đang face to face chắc không biết cái lỗ nẻ nào cho mình chui vô xuống
Lần sau thì cố gắng đầu tư thêm thời gian để tìm hiểu rõ hơn về gu của đối tác nha

Em Gấu

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
0
USD
0
Lần sau thì cố gắng đầu tư thêm thời gian để tìm hiểu rõ hơn về gu của đối tác nha
Vãi cả đầu tư, vô nói chuyện cái là vậy rồi nhé -.-

tony810

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
54
USD
0
Tâm lý con người rất sợ và không muốn bị từ chối. Nên dù là chuyện nhỏ nhất nhưng bị từ chối thì cũng sẽ thấy buồn.
Nhưng mà nè, move on đi bạn ơi. Cái gì ko được thì bỏ qua, bớt suy nghĩ lại. Chẳng đáng để dằn vặt bản thân vì chuyện nhỏ này đâu.

Tiểu tê tê

Xem Sex Lần Đầu
Verified

LX Credits
19
USD
0
Hôm nay tâm trạng có một sự chuệch choạc nhẹ. Nên muốn viết đôi dòng đặng xem các bác vào gạch đá em Gấu ra sao -.-
Biết đến TĐ từ rất lâu, tuy vậy không vào tàu ngầm hay xem chùa gì cả. Mãi cho đến tháng 4 này mới reg nick và bắt đầu gọi là tham gia. Vì sao tham gia? Tìm kiếm gì ở đây?! Thực ra Gấu chẳng có câu trả lời nào đúng nhất cả. Loanh quanh đọc tâm sự của mọi người là chính, rồi ngắm rồi nghía tứ tung =))) cũng vài ba người để nói chuyện, hàn thuyên. May mắn cũng là những người lịch sự, và tình cảm như Gấu.
Rồi sao hôm nay tâm trạng? Haiz, đó là 1 câu truyện ngắn kinh dị. Nay Gấu có nói chuyện với 1 zai TĐ. Có hỏi thăm, có tìm hiểu, có coi mặt. Và rồi chấm dứt khi ngta nêu ra quan điểm rõ ràng chỉ ok khi Gấu là single. Tự nhiên thấy như bị ăn một cái bạt tai vậy đó?! Đau thấu tim luôn. Cái tắt máy nằm đờ đẫn mất 1 lúc, tự vấn lương tâm dữ dội lắm. Đúng Gấu sai mà, sai thè lè ra ấy chứ. Gấu không cãi, không cố tìm lí do để đổ tại. Nhưng gục ngã thật sự trước quan điểm của con người ấy. Tự nhiên thấy chông chênh kinh khủng?!
Cuộc sống có quá nhiều chuẩn mực và giới hạn mọi người nhỉ?! Bản thân Gấu trước giờ vẫn luôn sống theo cách nghĩ cho người khác trước khi nghĩ cho mình. Dù chẳng bao giờ so đo tính toán thiệt hơn, nhưng ngẫm lại chẳng nhận được gì, cứ luôn 1 mình chống chọi, vùng vẫy. Đến khi gạt bỏ hết mọi rào cản trong đầu để ích kỷ cho mình thì lại như thế này. Chắc lại bỏ TĐ mất thôi, hic
Hôm nay, sập nguồn thật í
Bớt trông mong thật nhiều đi chủ thớt ới

Em Gấu

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
0
USD
0
Tâm lý con người rất sợ và không muốn bị từ chối. Nên dù là chuyện nhỏ nhất nhưng bị từ chối thì cũng sẽ thấy buồn.
Nhưng mà nè, move on đi bạn ơi. Cái gì ko được thì bỏ qua, bớt suy nghĩ lại. Chẳng đáng để dằn vặt bản thân vì chuyện nhỏ này đâu.
Hihi, mình lại khá sẵn sàng ngay từ đầu là bản thân k phải đối tượng phù hợp vs bạn í , nên khá là thoải mái vs việc từ chối á chứ. Còn đến hnay về cơ bản là đã vuôi trở lại ạ hihi
Bớt trông mong thật nhiều đi chủ thớt ới
Hổng phải trông mong gì, mà là lúc đó tự vấn chút nhen bạn :)

tony810

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
54
USD
0
Hihi, mình lại khá sẵn sàng ngay từ đầu là bản thân k phải đối tượng phù hợp vs bạn í , nên khá là thoải mái vs việc từ chối á chứ. Còn đến hnay về cơ bản là đã vuôi trở lại ạ hihi

Hổng phải trông mong gì, mà là lúc đó tự vấn chút nhen bạn :)
Thế thì ổn rồi, mình sợ bạn buồn vì chuyện nhỏ này thôi. Have a sexy day nhé!

Danh sách Box

Ăn Chơi 3 Miền Gái Gọi | Massage | Karaoke

Phim Sex - Phim Người Lớn - Con Heo

Bên trên Bottom