Tìm em gái mưa

Thảo luận trong 'Sugar Daddys And Sugar Baby Sài Gòn' bắt đầu bởi Hido, 15/2/21.

1. Hido

Hido Dân Chơi Verified
    97/242

Mình là nam, 35t, cao 1m65 60kg nvvp, sạch sẽ, văn minh lịch sự, ngoại hình sáng sủa, mình đang độc thân nên cần tìm em gái mưa tuổi dưới 24, các em sinh viên nghèo khó hiếu học hoặc các em gái nvvp khó khăn cần giúp đỡ tài chính. 1 tháng có thể gặp nhau 3-4 lần hẹn hò đi ăn uống, coi phim rồi đi ngủ ở ks, mỗi lần gặp mình đưa 500-2 triệu(chi phí phát sinh như ăn uống coi phim mình bao).
    Em gái mưa nào thấy chấp nhận được thì inbox zalo mình trao đổi
    Lưu ý: Mình chỉ kiếm em gái miền Nam miền Tây hoặc từ Đà Nẵng trở vào Nam thôi, vì mình ko hợp với miền Bắc

Vostro58 and phansu like this.
  2. Hido

Hido Dân Chơi Verified
    97/242

ai có giới thiệu mình nha. tks

3. Hido

Hido Dân Chơi Verified
    97/242

Yêu cầu ngoại hình: cao từ 1m55-1m65, cân nặng 45-52kg, style dễ thương ngoan hiền
    Độ tuổi: 18-25 ưu tiên sinh viên ĐH-CĐ nghèo hiếu học cần hỗ trợ tài chính, 1 tháng gặp nhau 3-4 lần, đi nghỉ ở ks 500-700, có thể phát sinh đi ăn uống xem phim (chi phí ăn uống xem phim mình bao). Nói chung em gái mưa mình cần là tương tự 1 em gái FWB. Trước đây mình từng có 1 em gái mưa xinh dễ thương 25t với mức giá này, mỗi tháng gặp 3-4 lần, mỗi lần đi ngủ khách sạn mình cho 500, đi ăn uống xem phim mình bao nhưng năm ngoái em gái mưa này đã về quê Đà Nẵng sinh sống luôn nên giờ mình cần kiếm em gái mới. Nếu em gái nào chấp nhận đc mức giá này thì inbox trao đổi

4. quannguyen91

quannguyen91 Còn Bú Sữa Mẹ
    0/242

Hỏi xem em ấy có cần FWB Đà nẽn ko inbox tôi bạn ei...

5. vantoilauxanh

vantoilauxanh Dậy Thì Verified
    61/242

Xin thông tin bé ở đà nẵng nè kakak

6. Hido

Hido Dân Chơi Verified
    97/242

Lúc trước em đó xài sim khuyến mại để liên lạc với tui, trong thời gian quen thì tui cũng cố gắng hết sức xin số điện thoại chính nhưng em kiên quyết ko cho nên sau khi đột ngột báo tui về quê sống lun thì em bỏ lun cái sim đó nên giờ tui mất liên lạc hoàn toàn

7. Hido

Hido Dân Chơi Verified
    97/242

có em nào ko?

8. Hido

Hido Dân Chơi Verified
    97/242

Có em gái mưa nào ko inbox a nha

/** Ads bottom mobile**/