Trans chưa qhtd tới trai bao giờ. Thề ! cần người khai pháo

Kata.transSG

Còn Bú Sữa Mẹ

LX Credits
12
USD
0
Em trans sg, đã phẫu thuật ngực và tiêm hormone, to con, nhưng chưa quan hệ với trai bao giờ.
Tìm anh trai đã có kinh nghiệm qh với trans để training em. Partner sạch sẽ, dễ nhìn, lịch sự, hàng ổn và dai là tự động rụng trứng. Có thể chat x trc, phù hợp sẽ giao lưu ạ.
P/s: mấy a vui lòng đọc kĩ hợp gu hẳn ib e zalo

Transguycontrinh

Còn Bú Sữa Mẹ
LX Credits
48
USD
0
Cần tìm cis or shemale giao lưu ở củ chi dịp lễ 30/4-1/5,mình trans cao to,sạch sẽ,đã pt ngực tìm partner có kinh nghiệm khai pháo cho bít mùi đời.

Zenkiphucsinh

Còn trinh
Verified

LX Credits
96
USD
0
Chào mọi người mình là trans đã phẫu thuật ngực được hơn 1 năm và đã sử dụng hocmon T vài tháng, ngoại hình vẫn nữ tính eo 60 mông 90, bím có thể điều khiển co bóp và rất khít. Hàng họ đã tự phá zin và rát đó giờ , giờ móc lại thử thấy kích thích quá mong tìm được chuối thử cảm giác thế nào.
Yêu cầu : Sạch sẽ, lịch sự, kín đáo , 419 ( khi nào có nhu cầu có thể ib trao đổi qua lại )
- Chuối càng trắng, cạo sạch lông mình sẵn sàng bú cu thử và ngậm ngập họng, liếm nút luôn cả bi ( xem sex cũng nhiều kinh nghiệm nhưng chưa thử lần nào , chắc cũng fine thôi ). Nhưng bịt mắt nhé, mình không muốn hình ảnh mình say mê với cu quá trong mắt người khác giới thể hiện ra dâm như vậy, nếu xong rồi mình còn đòi bú thì cho nhìn thoải mái :)) hehe
- Tình dục an toàn nên BCS mình sẽ góp, tiền ksan mình trả. Tất nhiên là bạn và mình chưa biết nhau nên giữ an toàn cho nhau tạo sự thoải mái và tin tưởng là tốt nhất ( vì còn có lần 2 ). Mình thì không bệnh tật gì vì chưa từng qhtd với trai và kiêng sex với nữ cả năm rồi toàn ở nhà quay tay. YUP ~
Mình đi đi về về khu vực Buôn ma thuột và Cần thơ nên ai có nhu cầu cứ ib zalo mình sẽ rep dần.
Kèm ảnh ở dưới và cảm ơn mọi người đã đọc bài ! ^^

Mình lấy mã BBCode Full image của thiendia mà sao lại không hiện được hình, thôi mọi người coi link trực tiếp nhé ~ TKS

O sg thì hay

trans93

Còn Bú Sữa Mẹ

LX Credits
68
USD
0
Mình trans phú nhuận . Đã tiêm T nhưng chưa phẩu thuật. Tìm partner sạch sẽ , kín đáo , lịch sự.

Danh sách Box

Ăn Chơi 3 Miền Gái Gọi | Massage | Karaoke

Phim Sex - Phim Người Lớn - Con Heo

Bên trên Bottom